Thảo luận - HỘI BÀN ĐÀO CÙNG PHANBAO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận HỘI BÀN ĐÀO CÙNG PHANBAO

Đợt này anh em ta cùng quyết tâm giúp nhau về bờ nào anh e. Topic này lập ra để ae ta cùng đàm đạo chia sẻ tất tần tật về cách chơi, cách vào tiền. Để tìm ra cách hợp lý nhất để chắc chắn cuối tháng kiếm được lãi.

Hoặc bất cứ ae nào có áp lực cuộc sống, cũng thoải mái vào đây tâm sự. Biết đâu từng ng trong chúng ta đều có kinh nghiệm rồi. Cứ chia sẻ mà giúp nhau.

Tôi cũng up lại những bài đã chia sẻ để anh em dễ kiếm tại đây luôn.

1. DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO:

2. DÀN HẬU TAM CỐ ĐỊNH

3. CẦU 1 HÀNG SỐ VÀ HẬU NHỊ CHƠI XỔ SỐ THẾ GIỚI
https://caothusohoc.com/threads/cach-choi-ket-hop-1-hang-so-va-cham-hau-nhi-an-toan.12468/

4. CHIA SẺ CÁCH VÀO TIỀN HỢP LÝ KHI CHƠI CẢ LÔ LẪN ĐỀ

5. CẦU ĐỀ 4 CHẠM THÔNG THÁNG: https://caothusohoc.com/threads/pha...-thang-cach-chia-von.17816/page-4#post-597793

CỨ THOẢI MÁI BÌNH LUẬN ĐỂ TRAO ĐỔI CÁCH CHƠI NHÉ ANH EM

CĂN CỨ ĐIỂM CHỐT SỐ MỖI NGÀY TẠI CÂU LẠC BỘ GIẢI NHẤT NÀY ĐÂY:

51454

Sửa lần cuối:
CÁM ƠN CHỦ TICH PHANBAO ĐÃ TÂM HUYẾT CÙNG AE.TUI CŨNG LÀ MỘT NGƯỜI CHƠI LÔ ĐỀ KO ĐẾN NỖI NÀO NHƯNG BỊ DÍNH VÀO LOTOBET NÊN GIỜ NỢ NHIỀU QUA.CHÁN LẮM CT AH.GIỜ HÀNG NGÀY MÌNH THEO CT PB ĐỀ GỠ DẦN.VỐN MÌNH ÍT NÊN ĐI DÀN ĐỀ CT ĐƯỢC 2 HÔM NAY VỚI 5Đ/SỐ/VỐN 2TR.PHANBAO CÓ THỂ CHỈ DẪN LÀM SAO CHƠI AN TOÀN VÀ HIỆU QUẢ NHẤT KO?CHO MÌNH HỎI NÊN CHƠI 2D HAY 3D HƠN? MONG CT PB CHỈ BẢO.XIN CẢM ƠN.

mình chỉ chơi đài MB nhưng cũng mong ae cùng các CT kéo vào bờ với

CÁM ƠN CHỦ TICH PHANBAO ĐÃ TÂM HUYẾT CÙNG AE.TUI CŨNG LÀ MỘT NGƯỜI CHƠI LÔ ĐỀ KO ĐẾN NỖI NÀO NHƯNG BỊ DÍNH VÀO LOTOBET NÊN GIỜ NỢ NHIỀU QUA.CHÁN LẮM CT AH.GIỜ HÀNG NGÀY MÌNH THEO CT PB ĐỀ GỠ DẦN.VỐN MÌNH ÍT NÊN ĐI DÀN ĐỀ CT ĐƯỢC 2 HÔM NAY VỚI 5Đ/SỐ/VỐN 2TR.PHANBAO CÓ THỂ CHỈ DẪN LÀM SAO CHƠI AN TOÀN VÀ HIỆU QUẢ NHẤT KO?CHO MÌNH HỎI NÊN CHƠI 2D HAY 3D HƠN? MONG CT PB CHỈ BẢO.XIN CẢM ƠN.
Hiện tại với số vốn nhỏ thì bạn có thể theo lô và dàn đề. Vs như tôi tôi lô 80d thì bạn đi 8d. Đề tôi đi 100d thì bạn đi 10d.
2 tr bạn chia cho 2 ngày chơi để dự phòng.
Số tiền mất thì coi như của đi thay người. Làm lại từ cái nhỏ, ăn đều đặn mỗi ngày. Dù ít nhưng giúp tinh thần thoải mái hơn.

Tôi thấy CT chơi chạm đề mấy hôm mới thay chạm khác, tôi theo chạm truyền thống mà CT chia sẻ hnay là ngày 3 nên chão và thất bại ?

Hiện tại với số vốn nhỏ thì bạn có thể theo lô và dàn đề. Vs như tôi tôi lô 80d thì bạn đi 8d. Đề tôi đi 100d thì bạn đi 10d.
2 tr bạn chia cho 2 ngày chơi để dự phòng.
Số tiền mất thì coi như của đi thay người. Làm lại từ cái nhỏ, ăn đều đặn mỗi ngày. Dù ít nhưng giúp tinh thần thoải mái hơn.
Cám ơn ct

Tôi thấy CT chơi chạm đề mấy hôm mới thay chạm khác, tôi theo chạm truyền thống mà CT chia sẻ hnay là ngày 3 nên chão và thất bại ?
Cá nhân luôn khuyên anh em k nên chão.
Tuần nay đề ảo nên em đã chuyển sang cầu khác và khi nào thông 10 ngày sẽ chia sẻ đường cầu cho ae

đề đầu theo cầu cua phan bảo tông tiên nhi tiến 4 đon vi cũng đang chay thông ! m cũng đang ap dụng , xin cám ơn

Xin chủ tịch chia sẻ lại phương pháp và cầu kèo đánh giải nhất ạ. Hôm trước có đọc bài của chủ tịch rồi nhưng giờ tìm lại k thấy đâu nữa. GĐB Quay ảo nên em chuyển sang đánh G1 và G7 được 1 tháng nay rồi.

cam on,anh trai phan bao ,cam on ban qt dd cam on tatcac,ct,thanh vien d,d chuc cac su phu su huynh,cac thanh vien d d luon khoe manh de,diu,dat giup do ae vao bo chuc a bao ,a hung, a hi ,bao, chop,to,van,va cac ct hp