Hình thức của mục Cách chơi của Lotto bet | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hình thức của mục Cách chơi của Lotto bet

Chia sẻ anh em về cách chơi 1 đôi nhé. Anh em thấy cứ chọn chơi 1 đôi. ăn đều lắm. 5 số 24562=> đôi 2 => ăn. anh em theo dõi thử nhé, % ra đôi rất nhiều
Test cầu chưa b? cho ae xem tí nào

Chia sẻ anh em về cách chơi 1 đôi nhé. Anh em thấy cứ chọn chơi 1 đôi. ăn đều lắm. 5 số 24562=> đôi 2 => ăn. anh em theo dõi thử nhé, % ra đôi rất nhiều
Quan trọng là đôi 2 nhưng mà ăn đc mấy tay, cầu chạy như nào. Chứ đôi 2 ăn, ăn 1 tay rồi tịt thì sao ông ơi haizzz

Chi tiết hơn đi bạn ơi

CAU NAY CHẠY DC BNHIU TAY HẢ ĐỒNG CHI ????
CHAI SẺ THÊM CACH VAO TIỀN THĂNG NAY VS DC KO ???

sao e k hiểu gì

6952
đây anh em

Quan trọng là đôi 2 nhưng mà ăn đc mấy tay, cầu chạy như nào. Chứ đôi 2 ăn, ăn 1 tay rồi tịt thì sao ông ơi haizzz
Bác cứ theo dõi các cầu sẽ thấy 1 đôi xuất hiện nhiều như nào

Anh em cho mình hỏi vấn đề này với.
Có anh em nào chơi cái cách chơi của Lotto bet không ạ?
Em thấy có cách này hay hay, muốn đc chia sẻ để anh em góp ý kiến với.
ok

Anh em cho mình hỏi vấn đề này với.
Có anh em nào chơi cái cách chơi của Lotto bet không ạ?
Em thấy có cách này hay hay, muốn đc chia sẻ để anh em góp ý kiến với.
anh em có cách nào chơi rồng hổ hay chỉ với

Chờ cầu có vẻ bệt rồng , chỉ chơi rồng thôi, chuẩn bị vốn chão 1-5 tay , cũng nhẹ . Kiểu gì cũng lãi , nhớ là k đc ham , lãi ít cũng đc miễn là có lãi , chão cao quá gãy k có vốn quay vòng

Chờ cầu có vẻ bệt rồng , chỉ chơi rồng thôi, chuẩn bị vốn chão 1-5 tay , cũng nhẹ . Kiểu gì cũng lãi , nhớ là k đc ham , lãi ít cũng đc miễn là có lãi , chão cao quá gãy k có vốn quay vòng
Có đủ thì chơi kiểu này , đánh liên tiếp , rồng chão rồng, 1 đôi chão 1 đôi , cái này gánh cái kia. Xác định bỏ hẳn ra 1tr để âm . Âm đủ dừng , còn không bắt đúng tay thông cũng lãi 1tr dừng . Đấy là đánh 50-50

đã test khá ok các bro ơi.