Tâm sự - Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Hành trình gỡ nợ 300 ,bit khi nào về đc bờ ,càng đi càng xa bờ khộ

Tôi thực sự thương các bạn... Tôi đã có một thời kỳ khổ thân hơn các bạn... Lúc đó không có người thương tôi , tin tôi , giúp tôi... Từ quê trốn nợ ra móng cái quảng ninh.... Chui rúc gầm cầu , gầm cống... Các bạn ngày nay tuy nợ nhiều... Cũng chưa nợ Bằng tôi năm 1990 được... Vậy mà ngày nay tôi có tất cả... Thua mấy đại gia thôi... Họ nhiều tiền hơn tôi mà họ lại thua tôi nhiều thứ... Các bạn trẻ hãy cố lên... Trẻ nhưng phải làm người lớn nhé... Các bạn sẽ thành công
Bác chỉ giúp với. Cái đầu giờ loạn não rồi ko bit làm sao đc

Tôi thực sự thương các bạn... Tôi đã có một thời kỳ khổ thân hơn các bạn... Lúc đó không có người thương tôi , tin tôi , giúp tôi... Từ quê trốn nợ ra móng cái quảng ninh.... Chui rúc gầm cầu , gầm cống... Các bạn ngày nay tuy nợ nhiều... Cũng chưa nợ Bằng tôi năm 1990 được... Vậy mà ngày nay tôi có tất cả... Thua mấy đại gia thôi... Họ nhiều tiền hơn tôi mà họ lại thua tôi nhiều thứ... Các bạn trẻ hãy cố lên... Trẻ nhưng phải làm người lớn nhé... Các bạn sẽ thành công
Ng ta đang cần 1 cái phao vào bờ bạn ơi? Bạn có cách nào hay thì chia sẻ đi, chứ nói suông thì ích gì.

Những gì là bí quyết người ta ko chia sẻ đâu bạn ơi.những gì chung chung trong dđ rất nhiều tự đúc kết ra cho mình thôi bạn ơi

Đêm nay tôi lại viết bài chia sẻ, phương pháp chơi , cách chơi , và chơi cái gì , để nắm chắc chắn phần thắng... Hôm trước tôi có viết 1 bài và đã đăng... Xong có vài đứa , đầu thì to , nhưng óc đặc... Nó nói bậy... Nóng quá tôi đã xoá... Định sẽ không bao giờ nói gì nữa.... Nhưng giờ tôi cảm thông với một số người... Đêm nay tôi lại viết bài khác... Tại mục , _ cầu kèo lotobet... Nếu có gì chưa hiểu... Còn vướng víu... Cứ hỏi... Tôi nhiệt tình hết khả năng của tôi... Và khi hiểu tường tận rồi... Các bạn tự cíu lấy các bạn... Đừng theo ai kéo Nữa...
Mong bác chia xẻ cho mọi người được biết với ạ

Mọi người đang nợ nhiều quá... Vậy bây giờ bạn còn được bao nhiêu vốn nữa... Mình chỉ cho mà gỡ từ từ thôi... Gỡ nhanh.... Nếu không có duyên là chết thêm nữa đấy....
Ban oi cuu minh voi...minh cung no qua nhiu...ban giup minh boi

Em con 10tr nua bac co cach gi giup e ko cam on bac

Đêm nay tôi lại viết bài chia sẻ, phương pháp chơi , cách chơi , và chơi cái gì , để nắm chắc chắn phần thắng... Hôm trước tôi có viết 1 bài và đã đăng... Xong có vài đứa , đầu thì to , nhưng óc đặc... Nó nói bậy... Nóng quá tôi đã xoá... Định sẽ không bao giờ nói gì nữa.... Nhưng giờ tôi cảm thông với một số người... Đêm nay tôi lại viết bài khác... Tại mục , _ cầu kèo lotobet... Nếu có gì chưa hiểu... Còn vướng víu... Cứ hỏi... Tôi nhiệt tình hết khả năng của tôi... Và khi hiểu tường tận rồi... Các bạn tự cíu lấy các bạn... Đừng theo ai kéo Nữa...
Hôm sau đừng xoá bài nữa nha bác.

Tks bác , theo như bác nói thì chắc bác đã có rất nhiều kinh nghiệm , huy vọng theo cách hướng dẫn của bác mà mấy ae xa bờ lại đc cập bến sớm .

Bác mobai55 lớn tuổi rùi nhé các thanh niên, muốn người ta giúp phải từ từ, người ta có pp hẳn hoi, nhưng các ông đang rối ren phải có pp đúng, hợp lý và tâm lý phải bình tĩnh lại mới cứu vớt được, chứ tâm lý đã loạn vì số nợ nần, lên dđ kêu người ta cứu thế nào được, đâu phải 1 sớm 1 chiều là được đâu, bỏ đi hoặc từ từ lại còn ko thì đi lao động phụ hồ như tui, ngày 350k sẽ để giành từ từ, ai vào dđ mà khá được đâu, chỉ vì thua tha, tìm kiếm pp để giải bài toán khó khăn cho bản thân thôi, bùn chán lém các ông ạ

Bác chỉ giúp với. Cái đầu giờ loạn não rồi ko bit làm sao đc
suy nghĩ tích cực lên bác ơi. Tôi nè, ông xã chê thế gian chật hẹp bỏ 3 mẹ con về với ông bà từ lúc hai con còn nhỏ xíu, cùng với đống nợ chữa bệnh mấy trăm triệu, mọi sóng gió rồi sẽ qua thôi, gỡ từng bước bác à,