Về bờ - Hà Nội, 12/10/2021 vốn""1m kiếm lãi, 6m"" | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Hà Nội, 12/10/2021 vốn""1m kiếm lãi, 6m""

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
Xin kính chào ACE , 27lobet , e vừa lướt qua comment của 1ban hỏi dup e với , mình trả lời là không thể dup đc bạn , mình chỉ đưa ra đc chạm đề và chạm càng thôi , đề chạm 0358 , càng 2358 , thật sự là hài, có những lúc như mình nghĩ là không thể , những mình phải làm không thể thành có thể , chúc ace may mắn và thành công nhé ❤️❤️❤️❤️

Đính kèm

@nguyenminf A ơi, a chia sẻ cầu với chạm ở mục nào ý, cho e đọc với ạ, em tìm k có thấy :(
Đấy e , đơn giản và dễ hiểu đó , hà nội ngày 12/10 /2021 đấy , 27lobet , đề 4 chạm cứng 0358, ghép 4 càng 2358 =256s , cách chơi 1 dàn chơi mãi , thỉnh thoảng đá sang 1,5p gãy 234 tay thì vào tiền , thỉnh thoảng cũng chén thông 2345 tay , nếu như chớp đc thời cơ , cứ thế mà chão lên là Thắng , có lãi là chuồn chuồn luôn,

@nguyenminf A ơi, a chia sẻ cầu với chạm ở mục nào ý, cho e đọc với ạ, em tìm k có thấy :(
A nói thật lòng với tiểu mây nhé , a chơi 27lobet có lãi rút tiền về 1 it để lại một ít vào cấy MT , MT có lãi quay ra cấy MB , trong trường hợp thua hết mình vẫn cứ vui, có lãi mình lại càng vui hơn ❤️❤️❤️❤️

Ý là bác chơi bên 1,5 hay 3p
Có lãi là nghỉ luôn không lên tham, mình cũng đã rất nhiều lần , vốn 1m kéo lên 10m thậm chí còn hơn 10m , những chỉ vì lòng tham mà thôi , Ace cứ nghĩ lại mà xem các ADMIN vốn nhiều , cũng có hôm chén hôm thua , vốn của mình đầu tư có 1m thôi kéo lên 5m =bao nhiêu% là 500% đấy ạ

Mình đăng lên không phải là khoe thành tích đâu , ý mình là muốn nhắc nhở ace có lãi là nghỉ ngày tháng còn dài, người thì già , cờ bạc có già đâu , ngày nào lô chả quay , chúc ACE may mắn và thành công

Có lãi là nghỉ luôn không lên tham, mình cũng đã rất nhiều lần , vốn 1m kéo lên 10m thậm chí còn hơn 10m , những chỉ vì lòng tham mà thôi , Ace cứ nghĩ lại mà xem các ADMIN vốn nhiều , cũng có hôm chén hôm thua , vốn của mình đầu tư có 1m thôi kéo lên 5m =bao nhiêu% là 500% đấy ạ
E cũng vì lòng tham. Rất nhiều lần 1m lên hơn 20m vẫn cứ về 0

Xin kính chào ACE , 27lobet , e vừa lướt qua comment của 1ban hỏi dup e với , mình trả lời là không thể dup đc bạn , mình chỉ đưa ra đc chạm đề và chạm càng thôi , đề chạm 0358 , càng 2358 , thật sự là hài, có những lúc như mình nghĩ là không thể , những mình phải làm không thể thành có thể , chúc ace may mắn và thành công nhé ❤❤❤❤
E xin cảm ơn ACE , cảm ơn bác HI Hi đã ghé qua chúc ACE may mắn và thành công

E xin cảm ơn ACE , cảm ơn bác HI Hi đã ghé qua chúc ACE may mắn và thành công
Có gì đâu anh em, chơi được 27lobet hoặc lotto bet là quá tuyệt vời r, đâu chỉ có mỗi xổ số truyền thống là kiếm lúa được đâu. Đấy là chưa nói gì đến xóc đĩa, bóng bánh, gái gú.... nam tử hán trên đời hãy cứ trải nghiệm hết đi.