Về bờ - GỬI LỜI CAM ƠN ĐẾN BOSS ( Quyết988 ) | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ GỬI LỜI CAM ƠN ĐẾN BOSS ( Quyết988 )

Chủ thớt sẽ sẽ ít kinh nghiệm theo ct đc k

Bác chơi xs 3 miền hay xs thế giới vậy

Ct học đc những j vậy có thể cs lại cho ae trg diễn đàn đc k

Trc m có biết j về cầu đâu nhưng khi vào diễn đàn thì học đc rất nhiều cầu từ các ct và các ae trg diễn đàn

Chúc mừng chủ thớt mong chủ thớt sẽ cs lại 1 ít kinh nghiệm để giúp đỡ ae đang xa bờ

Cảm ơn diễn đàn và các ad đã tạo ra nhiều sân chơi đẳng cấp cho ae

Các ct diễn đàn rất nhiệt tình cs cho các ae về cách chơi cũng như cách vào tiền cảm ơn các ct

Nhiều khi áp dụng những kinh nghiệm đến khi thực hành trải nghiệm mới thấy nó khó cỡ nào rất nể những ae xa bờ mà về bờ

Mong các ct sẽ giúp đỡ nhiều ae khó khăn để có động lực về bờ , cảm ơn các ct

mọi người vào bát chốt tâp đoàn để copy dàn đề đánh hàng ngày của xếp QUYẾT 988 NHÉ.
CÒN CÂU KÈO VÀO MỤC CẦU KÈO TRANG 2 .XẾP QUYẾT CŨNG ĐÃ CHIA SẼ RỒI..CHÚC MỌI NGƯỜI NHIỀU MÂY MẮN..

Ae cố gắng thiên hoá vạn biến để tìm cho munhf cầu kèo ae nhé. Pp munhf có chia sẻ rồi. Chúc ae thành công. Munhf nhớ 4 chạm munhf chot từ 14/6 đến 7/6 xịt 1 lần ae nên tham khảo nhé. Chúc ae chiến thắng

Ae cố gắng thiên hoá vạn biến để tìm cho munhf cầu kèo ae nhé. Pp munhf có chia sẻ rồi. Chúc ae thành công. Munhf nhớ 4 chạm munhf chot từ 14/6 đến 7/6 xịt 1 lần ae nên tham khảo nhé. Chúc ae chiến thắng
Xin link chốt bác ơi

Ct cho e xin link bài của ct đc k

Ct lên cầu và số cùng 1 topic phải k

Mong là có thể bám đc ct về bờ

A dậy em pp bắt 4cham đc ko đi lm cty ko đc cầm máy đôi khi ko xem a chốt đc cảm ơn a