Về bờ - Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Gửi lời cảm ơn ct NgoKhong húp 100 củ dàn 8 số

Ông này hinh nhu hoi đó trong nhóm Dương Khánh, hay thăng Long thì phải

Tuỳ theo vốn, tuỳ theo sức của mình để đi thôi bạn. Có vốn đánh 3d, 4d tất cả các giải. Đặc biệt, giải nhất, bao lô. 3d đánh cả Đầu. Tứ thủ giải 7 ct Ngộ không cũng ăn liên tục đó. Nay mà còn vốn là mình ăn được 3 càng 3d lô + tứ thủ g7 nữa rồi. Ít vốn thì giảm tỉ lệ xuống thôi.
em vừa mới vào chơi chưa có kinh nhiệm j cả theo bên nào ổn mong bác chỉ giáo ạ

Chào ae. Lại là mình đây. Lại phải lên đây cảm ơn ct nữa rồi. Giờ kà lên núi chứ không phải về bờ nữa rồi. Dàn 8s giải nhất ngon quá. Tiếc cái nay cạn vốn theo được ít chứ như mấy hôm trước là rực rỡ hơn lần trước rồi. Chắc sau lần của mình ăn lần trước nhiều ae cũng đánh cả G1 như mình chắc cũng ấm rồi. Cũng tiếc cái nữa là ko biết ct NgoKhong ở đâu, đến tận nơi mời nhậu cho đoàn kết. View attachment 179978View attachment 179979
Lấy đặc biệt nện giải 1 à

Phải nói là quá tuyệt vời mình chưa từng nghĩ đến

giai nhat vao bao nhieu tien ma thang lon vay anh.chi em cach vao tien voi
Vào đều tiền hàng ngày thì dàn 8s 4d 10đ/1 con, cả đb và g1. Lô 4d 1đ. Hôm nào trùng số kết thì tăng tiền lên. 1 ngày theo đủ 3 miền thì vốn của mình là khoảng 15 - 20 triệu.

Bác có thể hướng dẫn e cách vào tiền bao nhiêu đc k ạ mong bác giúp❤

Chào ae. Lại là mình đây. Lại phải lên đây cảm ơn ct nữa rồi. Giờ kà lên núi chứ không phải về bờ nữa rồi. Dàn 8s giải nhất ngon quá. Tiếc cái nay cạn vốn theo được ít chứ như mấy hôm trước là rực rỡ hơn lần trước rồi. Chắc sau lần của mình ăn lần trước nhiều ae cũng đánh cả G1 như mình chắc cũng ấm rồi. Cũng tiếc cái nữa là ko biết ct NgoKhong ở đâu, đến tận nơi mời nhậu cho đoàn kết. View attachment 179978View attachment 179979
Chúc mừng bạn

Bịp

:goodluck