Em cần lời khuyên của ace đi trước ?? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Em cần lời khuyên của ace đi trước ??

Em ms vào nhóm dc gần 1 tháng . Vốn em bỏ ra 30m đã hết, đó là tiền em vay mượn giờ em đã sạch vốn ?. Giờ em định vay thêm 20m nữa để gỡ lại , mong mọi người đi trước chỉ cho em theo ai theo cao thủ nào đang ổn định chứ mà 20m này em mà đi nữa là đi 1 năm đi lm của em . Hay là em nên dừng mong các anh chị cho em 1 lời khuyên ạ ? em cảm ơn

Theo dan đề của CT hihi và mc e nhé hiện tại anh đang chơi

A cũng mất nhiều rồi giờ mới có kinh nghiệm

Chơi gì thì chơi .chứ tránh xa cái gọi là xổ số thế giới nhé.nếu k muốn chết

bạn nên tìm hiểu kỹ trước rồi mới theo,chúc bạn sớm tìm được pp cho mình

Bạn sang toppic CT @maica tìm hiểu đi, bác ấy đang ăn rất thông 2d, 3d giải đb và giải nhất đó. 20m tháng lãi 10-15m quá ok nhé

Em ms vào nhóm dc gần 1 tháng . Vốn em bỏ ra 30m đã hết, đó là tiền em vay mượn giờ em đã sạch vốn ?. Giờ em định vay thêm 20m nữa để gỡ lại , mong mọi người đi trước chỉ cho em theo ai theo cao thủ nào đang ổn định chứ mà 20m này em mà đi nữa là đi 1 năm đi lm của em . Hay là em nên dừng mong các anh chị cho em 1 lời khuyên ạ ? em cảm ơn
Riêng bản thân tôi chơi .theo maica 65s đb và 65s giải nhất.
Còn phan bảo theo dàn 64s giải nhất
Ăn chăc mặc bền .vốn tôi ít nên ăn ít nhưng vậy mới bền .ae có vốn đánh theo vốn của riêng mình.