Về bờ - E muốn cảm a tia chớp và bác thầy đồ | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ E muốn cảm a tia chớp và bác thầy đồ

KIENTQSO5

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
9
Điểm
103
Xu
10,000Xu
Ngày đầu e gặp cầu bac nhớ của bác tia chớp e đã đc ăn 4 hôm thông và mấy ngày gần đây CT tia chớp ko làm bạc nhớ e theo cầu bác CT thầy đồ e theo bác thầy đồ đc ăn 3 hôm năm nay e 27 tuổi và e vay vốn làm ăn nhưng ko gặp thời nên mang nợ 700tr e cũng ko nghĩ là mình ghỡ nợ bằng lô đến hôm nay e cũng trả đc 200tr rồi nên e rất cảm ơn a tia chớp và bác thầy đồ mong 2 bác mạnh khỏe có nhiều cầu kèo đẹp cho những ae nợ nần như e gặp vào bờ và mong bác tia chớp làm lại bạc nhớ cuối cùng e chúc 2 bác gặp nhiều may mắn trong cs

Mình cũng 27T, cũng đang thua tha, trc k biết gì, tự dưng dính vào món này giờ thua hơn 400tr, tuổi dậu hạn phải b nhỉ! Mong b chia sẻ cách đi tiền, chúc b và mình sớm về bờ.

Moi đau thì bạn tham khảo sem các CT sem bạn hop vs CT nào thì Theo CT ý và học cách cầu kèo luôn bạn tỉ lệ theo 1-2-3 bạn con nào bạn kết nhất thì 3

Tùy thôi bạn mình có bao nhiu thì mình chia ra chơi mới đầu mình cũng có 15tr thôi

Ví dụ bạn theo cầu CT tia chớp như mình thì 52-25-62 chẳng hạn 3 con lo bạn chia ra 52-100₫ 25-150₫ 62-250₫ còn tiền thì bạn theo thầy đồ là xiên ghép những cặp lô kia vào may mắn là bạn đc húp hết

Ngày đầu e gặp cầu bac nhớ của bác tia chớp e đã đc ăn 4 hôm thông và mấy ngày gần đây CT tia chớp ko làm bạc nhớ e theo cầu bác CT thầy đồ e theo bác thầy đồ đc ăn 3 hôm năm nay e 27 tuổi và e vay vốn làm ăn nhưng ko gặp thời nên mang nợ 700tr e cũng ko nghĩ là mình ghỡ nợ bằng lô đến hôm nay e cũng trả đc 200tr rồi nên e rất cảm ơn a tia chớp và bác thầy đồ mong 2 bác mạnh khỏe có nhiều cầu kèo đẹp cho những ae nợ nần như e gặp vào bờ và mong bác tia chớp làm lại bạc nhớ cuối cùng e chúc 2 bác gặp nhiều may mắn trong cs
Chúc mừng bạn

Bạn nào dạy mình xiên 10 số, copy được rồi, dán vào chỗ nào ạ, mình làm hoài ko đc.