Về bờ - Đời Tài xế xe tải nghèo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Đời Tài xế xe tải nghèo

nguyenminf

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
15,982
Điểm
396
Xu
10,000Xu
E xin chào ACE trên diễn đàn GMSH nhé, có lẽ mọi người đã chìm sâu trong giấc mộng đẹp , " và mở thấy con số bạch thủ , hì hì e nói vui vầy thôi các bác đừng mắng chửi e nhé" time của e không ổn định lên giờ này vẫn lang thang nghịch ngợm với cái đt , ace thấy có ai như e ko ( cơm chợ ,vk đường , ) đấy chỉ là câu của miệng của mọi người dành cho những người suốt ngày đánh bóng mặt đường như e thôi nhục nắm và vất vả nắm cơm bụi ngủ đường, e không biết là trên diễn đàn GMSH có bao nhiêu người làm nghề tài xế, đam mê lô đề cờ và đã từng thua lỗ, ngày trước e chưa biết đến diễn đàn GMSH , thì cứ chơi mù quáng , thích con gì là nhích con đấy , ko theo Cầu, ko phương pháp, số nợ ngày càng phình to, lãi mẹ đẻ lãi con , những từ ngày e biết đến diễn đàn GMSH , e cảm thấy có hy vọng và có tương lai hơn nhiều , có đồng ra đồng vào, là nhờ vào cách soi cầu của các CT và các Cao thủ trên diễn đàn GMSH đã nhiệt tình chia sẻ và hướng dẫn , nay mục tiêu của e là ( 3m ) /1 tuần , đat đc mục tiêu rồi số lãi du đc bao nhiêu thì lại chơi bé đi bây nhiêu cho đỡ thèm đo nghiện ace ạ , quan trọng là mình phải dữ đc vốn , 3m/1tuan tuy ít thật đấy nhưng 1thang có tới 4tuan ạ 3x4= 1thang lương rồi , vậy e chỉ mong ace đừng tham mà tất tay rồi lại khổ thân, """kiến tha nâu cũng đầy tổ , mà."""""" Chúc a chị e giữ đc cái đầu lạnh nhé, và sớm về bờ 1 cách an toàn,❤️??❤️

Đính kèm

A chơi gì chỉ e theo chơi với, cũng đang như a lúc trước đây ạ?
Mình chơi dàn đề nuôi khung , và hạn chế mức tối thiểu để đảm bảo vốn cho những ngày sau , không cầy sâu cuốc bẫm nữa , Hihi chức ban may mắn nhé

A chơi gì chỉ e theo chơi với, cũng đang như a lúc trước đây ạ?
ACE tet lại xem nhanh nhé , con tâm càng đặc biệt thứ 2 tuần trước chơi cho th2 3 4 sau , tuần này báo chạm 1va chạm 6 , hôm qua chén ngày đầu rồi , mình cũng hy vọng hôm nay vẫn còn chạm 1,6

A bắt cầu thế nào chỉ e với
Xl a,e nhé mình trả lời bạn hơi muộn , cầu 2 chạm cứng của mình bắt là con tâm càng giải đặc biệt của th2 tuần trước chơi cho th2 3 4 tuần sau đi k3n cầu ăn thông 17tuan bạn nhớ là bóng dương và bóng âm nhé

Hôm nay chưa theo được nếu có duyên sau này theo đường cầu của a để đánh về sau. Mà cho e hỏi là lấy tâm càng thứ 2 rồi đánh cho tuần sau t2,3,4 thôi hả còn mấy ngày còn lại thì sau?

Hôm nay chưa theo được nếu có duyên sau này theo đường cầu của a để đánh về sau. Mà cho e hỏi là lấy tâm càng thứ 2 rồi đánh cho tuần sau t2,3,4 thôi hả còn mấy ngày còn lại thì sau?
Mình xin tâm sự thật với bạn là 1tuan mình chỉ chơi 2khung , hết khung 1minh chuyển sang khung 2, ngày mai có thể vẫn còn chạm 1,6 , chén 2ngay chạm thông rồi ngày sau mình chỉ vào 5k /1s thôi , chủ yêu là bảo toàn vốn

Mình xin tâm sự thật với bạn là 1tuan mình chỉ chơi 2khung , hết khung 1minh chuyển sang khung 2, ngày mai có thể vẫn còn chạm 1,6 , chén 2ngay chạm thông rồi ngày sau mình chỉ vào 5k /1s thôi , chủ yêu là bảo toàn vốn
Hết khung 1 là chuyển sang khung thứ 2 , minh chuẩn bị chơi hết thứ 6 ngày mai bắt đầu chăn nuôi , tỉ lệ vào tiền 1.1.2 nhé bạn , cứ nhẹ nhàng tình cảm thôi ,khung thứ 2la chơi từ th6 tuần này tới thứ 6tuan sau

Đính kèm