Thảo luận - ĐỘI ĐIỀU TRA SỐ 7 - Tháng 01/2024 | Page 131 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ĐỘI ĐIỀU TRA SỐ 7 - Tháng 01/2024

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hôm nay đồng lại chạy về giải nhất.

Đính kèm

• 185 KB Lượt xem: 18
Èm Hèmmmmm 😎
Xem ra Đóng Vai Hùng Nhọ Công An chìm đi đánh án Ma toé mà AE ở nhà có Vẻ Lộn Xộn nhỷ? Từ Giờ TiêuPhong Cùng AE đánh Án Đến Hết Tháng âm Nhé. 💪🏻
Huynh đi đánh án các đệ ở nhà nóng ruột đợi huynh ấy.😄😄😄😄

Nay huynh vào sớm thì chắc cũng chén dc bộ 87 ít số đấy, còn mai thì cứ biết trước là chạm 7 đã, còn ra hàng để lát huynh đi chơi về chốt sau
Chạm 7 của bc đây.

Đính kèm

Chài nhớ Đại ka quá xá luông nè. Xong việc chưa để kiếm cái bánh chưng nhân thịt cho các cháu Ka ơi. Nay đệ lên dàn 4d 240s thoai, bận nên quên hông lên bang mình, tiếc hế😄
Chà chà, Huynh vừa rồi cũng bận túi bụi với nữa là Vướng vào Mấy quả chơi Bi-A độ. Mải quá nên cũng không vào sớm được với ae

Chà chà, Huynh vừa rồi cũng bận túi bụi với nữa là Vướng vào Mấy quả chơi Bi-A độ. Mải quá nên cũng không vào sớm được với ae
Vắng Đại ka buồn lắm í, hôm nay mà Ka lên sớm thì kiểu j cũng oánh dàn của đệ đệ, 60s3d, 240s4d ngọt như giả cầy luôn. Đệ còn ít vốn nên chỉ làm 2k 4d mí tiếc chứ,😭 😭😭. Nay 2 cửa 384s full hết nấc luôn, chời ơi, càng nghĩ càng tiếc, kiểu tự tay bóp z.á.y í,huhu

Các anh chị có ảnh chị nào cho em xin link cài Thabet với ạ...em bị mất máy giờ cài lại ko có link cài ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.