Cầu MB - ĐỀ BÁO KÉPK7N@MANHDUC09 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E xem cầu huyền thoại nhé . Nó đang ăn 3s trong tuần đó tuần trước ăn bt 85 nhé . Tuần này chạy chuẩn sẽ có 3s ( 53,29,75 ) k7n nhé biết sao có 3s đó k ???
Vâng em cứ để ý nhiều số nên ko để ý anh ah lâu doi ae mình lại dc nói chuyện như này

Vâng em cứ để ý nhiều số nên ko để ý anh ah lâu doi ae mình lại dc nói chuyện như này
A dạo này bận k lên dd mấy ??? E hiểu cầu huyền thoại thì tuần trc e cộng lại sẽ ra (95,85,38) thì nó sẽ ra dàn trong là 3589 đúng chưa ??? Thì sẽ lấy 95,85,38 nuôi k7n thì nổ 85 đó . E xem các tuần nhé . K cần phải hỏi vì nó thiên biến vạn hoá mà . Mới cả 3s mà 10 tuần ăn 4 tuần là mình vẫn lãi đó hì

Tào tháo xin cs cầu đề báo kép có 102 mn ace tk ạ . Cầu như sau : khi ta thấy con tâm càng giải đặc biệt ngày thứ (5) và con cuối cùng giải 6.3 của ngày thứ (6) giống nhau thì ace mn chơi kép . Xem hình minh hoạ ở dưới
MỌI NGƯỜI TRƯỚC KHI CHƠI LÊN TETS XEM TÀO THÁO NÓI CHUẨN KHÔNG NHÉ HÃY XUỐNG XÈNG

_Của cho chẳng mất đi đâu

_Giúp người sẽ có người sau giúp mình

_Người không lên gặp cũng đã gặp

_Người không lên thương cũg đã thương

_Giấc mơ khôg theo đuổi khéo lại vềView attachment 85943View attachment 85943
Chúc E luôn may mắn.. @MANHDUC09

E xem cầu huyền thoại nhé . Nó đang ăn 3s trong tuần đó tuần trước ăn bt 85 nhé . Tuần này chạy chuẩn sẽ có 3s ( 53,29,75 ) k7n nhé biết sao có 3s đó k ???
3s em biết anh ah bí truyền của anh mà nhưng em chưa 1 lần thành công anh ah vẫn còn non và xanh lắm chưa lĩnh hoi hết cái vi dieu trong đấy

3s e cộng vào ơ có gì đâu đơn giản mà
Cộng kiểu này mà khối ae còn chả biết đường nào mà ghép nè.. huuuu.. vẽ mỏi tay quá em ơi
86762