Cầu MB - Dáu hiệu này báo gì ae | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dáu hiệu này báo gì ae

loc186

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
29
Điểm
113
Xu
10,000Xu
29080

Bạn đã có cầu hay và có Tâm CS để ace tk và giúp ae thị bạn dẫn chứng để ae dễ hiểu ạ. Thanks Ban. Cầu kèo thì ngày nào trả có hàng trăm cầu. Ae tk Ai thấy hợp lý thì theo. Hên xui. Nhưng bạn chỉ đưa hình ảnh lên mà trả giải thích thì riêng cá nhân mình ko hiểu gì ạ. Cảm ơn bạn.

Y ban ay la dau hieu bao kep va btd 00 nua pai ko minh nghi kep pai nuoi khung 5 ngay

Bạn đã có cầu hay và có Tâm CS để ace tk và giúp ae thị bạn dẫn chứng để ae dễ hiểu ạ. Thanks Ban. Cầu kèo thì ngày nào trả có hàng trăm cầu. Ae tk Ai thấy hợp lý thì theo. Hên xui. Nhưng bạn chỉ đưa hình ảnh lên mà trả giải thích thì riêng cá nhân mình ko hiểu gì ạ. Cảm ơn bạn.
Dấu hiệu đó báo nổ kép bằng mà

Là báo kép bằng đó bạn. Mình nghĩ sẽ nổ trong tuần này

Chuẩn đấy bạn, đưa lên có hình ko ai mà biết ý gì

Chuẩn đấy bạn, đưa lên có hình ko ai mà biết ý gì
Tiêu đề : Dấu Hiệu Này Báo Gì?
Trong hình là hình ảnh đã dc tích vài các vị trí trên giải 3 có dấu hiệu kép 000 mà

Ae nên lot kép lệch nữa cho ăn chắc.bộ 00 đánh to ty mk nghĩ nay hoặc mai là nổ thui.