Lotto Bet - dành cho ae thích chơi nhóm phức hợp | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet dành cho ae thích chơi nhóm phức hợp

luyen96

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
128
Điểm
261
Xu
10,000Xu
xin chào tất cả ae

lại là mình đây !

hôm nay mình xin chia sẻ 1 cầu hậu nhị chơi nhóm phức hợp loại 2s cho ae như sau

Cách chơi
chúng ta lấy con tâm càng được 1s
lấy con hàng chục + hàng đơn vị bằng bao nhiêu ae lấy con số đuôi làm 1s vậy ta đc 2s loại cho kỳ tiếp theo.

VD. kỳ 235

kết quả là 22044

ta có tâm càng là 0

và lấy 2số đuôi cộng lại 4+4=8

vậy ta có 2 số loại là 08

kỳ 236 kq 58042vậy ta húp r

ae lưu ý để ý cầu kèo chạy đều r hãng vào
chúc ae gặt hái thành công
vạn sự tuỳ duyên

Đính kèm

• 427.4 KB Lượt xem: 594
B cho mình hỏi kỳ 37 có tâm càng 3 vs cộng lại ra 13 thì vẫn là con 3 mà nó trùng nhau thì lm tn

nhắm mắt mà đánh hên xui cả thôi. ăn bt đang còn sml chứ nói đến giàn với cái gì nữa?

cho minh hoi cach choi hau nhi phuc hop vi du:
loai 2,8 hau nhi thi vao phuc hop chon 0,1 ,3 4 56 7 9 cuoc 5diem het 210 k neu kq o hau nhi ky sau ko co 2 hoac 8 la trung thuong ha moi nguoi?

Cầu thông dài nhất là đc bao nhiêu tay hả ct
như mk chs thỳ cầu dài nhất chạy đc 12-14 tay còn thường thường chạy 3-4 hoặc 5-7 tay cầu này chs đc cả ngày thường gãy 1-2 tay lại chạy đều

B cho mình hỏi kỳ 37 có tâm càng 3 vs cộng lại ra 13 thì vẫn là con 3 mà nó trùng nhau thì lm tn
nếu như tâm càng = vs HN cộng lại mk có thể lấy bóng dương của nó hoặc bỏ kỳ ak

Món này mới chưa chơi lan nào sẽ nào biết hướng dẫn thêm mà nó cần vốn nhiều ko ae

Nếu ký có dàng 82972 thì tầm càng 9 mà 2 con cuối cộng vào cũng là 9 thì loại 4 9 hả ct

Cầu ngon đó kỳ nào đánh kỳ đấy hay nuôi mấy tay hả ct