Tâm sự - Đàn ông thì nên hạn chế than vãn. Dám làm dám chịu. | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Đàn ông thì nên hạn chế than vãn. Dám làm dám chịu.

Đến ông trời còn có hôm nắng hôm mưa nữa là chơi số hôm ăn hôm gãy. Tiền mình mất mình xót nhưng rõ ràng là tay mình đánh, vậy thì phải chịu thôi.
Mình không biết mọi người tự đánh có ăn hơn không, nói thật tự chơi thích con nào phang con đấy, 10 ngày thì 7 ngày lỗ, 1 ngày hòa. Vào diễn đàn biết là nên chơi có phương pháp, tìm cầu. Nhưng nói thật, vẫn thua. Thua khi thấy Cao thủ này ăn quay sang theo, gãy 3 ngày bỏ theo người khác. Chẳng khác gì. Cái đấy là tâm lý không vững thôi.
Trước mình theo bác 1010TY, đợt đúng dây đỏ, cũng may. Sau bác sang dây đen, mình không theo nữa, tự chơi. Giờ hay vào diễn đàn học cầu kèo kết số nào mới đánh chứ không theo ai, vì mất tiền thì cao thủ không bù, được thì cũng không cho ai đồng nào. Giờ cảm thấy có bản lĩnh khi tự soi tự chơi tự chịu.

Đến ông trời còn có hôm nắng hôm mưa nữa là chơi số hôm ăn hôm gãy. Tiền mình mất mình xót nhưng rõ ràng là tay mình đánh, vậy thì phải chịu thôi.
Mình không biết mọi người tự đánh có ăn hơn không, nói thật tự chơi thích con nào phang con đấy, 10 ngày thì 7 ngày lỗ, 1 ngày hòa. Vào diễn đàn biết là nên chơi có phương pháp, tìm cầu. Nhưng nói thật, vẫn thua. Thua khi thấy Cao thủ này ăn quay sang theo, gãy 3 ngày bỏ theo người khác. Chẳng khác gì. Cái đấy là tâm lý không vững thôi.
Trước mình theo bác 1010TY, đợt đúng dây đỏ, cũng may. Sau bác sang dây đen, mình không theo nữa, tự chơi. Giờ hay vào diễn đàn học cầu kèo kết số nào mới đánh chứ không theo ai, vì mất tiền thì cao thủ không bù, được thì cũng không cho ai đồng nào. Giờ cảm thấy có bản lĩnh khi tự soi tự chơi tự chịu.
Bài học thì có rất nhiều, nhưng quan trọng mấy ai rút được kinh nghiệm từ bài học đó đây ae.

Vẫn nên là mình làm mình chịu thôi đúng không ae

Tôi cũng mong đủ tự tin để có thể tự soi tự chơi còn chịu trách nhiệm tôi đủ rồi

Thắng cảm ơn 1 câu, thua thì cũng buồn nhưng ít nhất không la làng lên ông ạ

nói chung kêu than nhiều nẫu ruột lắm

Công nhận có nhiều người buồn cười thua cái kêu ầm ầm nhưng thắng lặn mất tăm không nói được 1 lời

Cảm thấy đen thì thôi bỏ đi theo người khác được mà

Tiền mất nên xót nhưng mà kêu nhiều quá đau đầu với buồn cười

Chơi thì phải chịu , cờ bạc mà than nhiều sẽ k ăn đc đâu rút kinh nghiệm

Chuẩn rồi có hôm nọ hôm kia chứ ngày nào cũng trúng thì giàu mẹ rồi chơi gì nữa

Chuẩn chơi cờ bạc mà cứ than vãn não hết cả ruột

Các ct đã mất thời gian soi số để tham khảo rồi còn k cảm ơn lên than chán mấy ae