Cầu MB - Dàn đề trong tuần dựa theo kết quả ngày thứ 7 đang ăn thông ae tham khảo | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề trong tuần dựa theo kết quả ngày thứ 7 đang ăn thông ae tham khảo

levu555

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
183
Điểm
133
Xu
10,000Xu
em xin chia sẻ cầu đề dựa vào kết quả ngày thứ 7.chúng ta lấy 27 giải bao của ngày thứ 7 đánh thành dàn đề 27 số( thường thường thì chỉ 24-25 số vì sẽ có giải trùng 2 nháy)đánh vào những ngày kế tiếp.phương pháp này em vẫn đang chơi và thấy khá hiệu quả.em chia sẻ lên đây cho mọi người tham khảo ạ

Mình cũng chơi pp này lâu rùi, tuần vừa rồi gây cầu

Mình chơi dàn này trên dưới 1 năm rồi.nuôi thường 4.5 ngày là ra và có thể nuôi to

em xin chia sẻ cầu đề dựa vào kết quả ngày thứ 7.chúng ta lấy 27 giải bao của ngày thứ 7 đánh thành dàn đề 27 số( thường thường thì chỉ 24-25 số vì sẽ có giải trùng 2 nháy)đánh vào những ngày kế tiếp.phương pháp này em vẫn đang chơi và thấy khá hiệu quả.em chia sẻ lên đây cho mọi người tham khảo ạ
Cầu thông dài ko ct

Sr bạn nhé.minh kỳ k kỹ.minh nuôi từ thứ Ba thế là bị gãy cầu

Câu này chạy hơn 1 năm nay rồi mà.minh cũng học được câu này cua 1 a cs trên YouTube

Câu này hay nổ sớm mn có thể vào nuôi đc rồi

Tầm 24-25s nuôi tuần mà gãy 1 khung là cũng căng đó

Các bạn xem lại kỷ đi cầu này 2020 gãy một tuần rồi. Mình nhớ ko nhầm là nó gãy vào tuần giữa tháng 2-đầu tháng 3 gì đó. Còn Năm 2019 cả năm nó cũng chỉ gãy có 2 tuần thôi là vào tháng 3 và hình như tuần 28-5 gì đó. Bạn vào K tra lại rồi chơi nói chung chơi đều cũng ổn định

Nỗ rồi thì nghĩ cho hàng về kho đợi đến thứ 7 chiến tiếp. Một năm có đến hơn 50 tuần gãy có 2 tuần chẳng có lý gì để ko chơi cả

Nỗ rồi thì nghĩ cho hàng về kho đợi đến thứ 7 chiến tiếp. Một năm có đến hơn 50 tuần gãy có 2 tuần chẳng có lý gì để ko chơi cả
chuẩn bạn.mình đưa lên đây để ae cùng tham khảo.chứ ko bắt ai phải chơi theo cả.hihi.còn có hiệu quả hay ko thì ae phải tự kiểm trứng thôi

Dàn này năm 2017 đến 2019 về rất đúng nhịp, tuần bú 2 phát chắc như đinh. Mà đến năm 2020 nó ra ko theo quy trình gì hết.

Dàn này năm 2017 đến 2019 về rất đúng nhịp, tuần bú 2 phát chắc như đinh. Mà đến năm 2020 nó ra ko theo quy trình gì hết.
tất cả chỉ là tham khảo thôi bạn.ai thích thì có thể chơi