Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 34 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

A phanbao lúc đầu e theo dàn ăn xuốt mà sao đợt nay e thấy gẫy 2 tay e vào tiền lại gẫy thêm 2_3 tay nữa mà ko vào ngồi để ý thì nó lại ra thông vào là lại gẫy . Ko biết các ban có bị như vậy ko ? Và a Phanbao ơi cho e lời khuyên cách vào tiền của e là sai ở đâu ? E cảm ơn

A phanbao lúc đầu e theo dàn ăn xuốt mà sao đợt nay e thấy gẫy 2 tay e vào tiền lại gẫy thêm 2_3 tay nữa mà ko vào ngồi để ý thì nó lại ra thông vào là lại gẫy . Ko biết các ban có bị như vậy ko ? Và a Phanbao ơi cho e lời khuyên cách vào tiền của e là sai ở đâu ? E cảm ơn
Đôi lúc vẫn bị 7,8 ván nó mới ra

e cũng bị như bác, ngồi rình gãy 2 tay vào, mà nó gãy thêm 2-3 tay nữa. bỏ thì ra 4 tay liền

Cũng chịu khó rình lắm mà thấy ăn đc ngày 1-2 củ vất vả

Hic, em chơi loto bet dùng dân của ct Phan Bảo mà thỉnh thỏang vấp vào dây 5-6 tay gãy , vậy là đi toi cả vốn các bác ạ.
vào phải canh và xem trước đó nó đang ăn thế nào bác à. Nếu trc đó dàn mà đang ăn đều khoảng 5-6 tay mới gãy 1-2 ván. Thì mình canh nó gãy rồi vào . Em canh vậy ít khi thua lắm .
loto bet.PNG

Ngày trước em cũng ko biết lottobet là gì vào chơi thử. Thấy có tiền nên ham. Rồi toang ko còn nghìn nào. Nay vào chơi thử Giàn được ít em chạy mất các bác ạ. Ngồi rình ăn thông tưởng ngon nhưng khó xơi lắm đấy

Đính kèm

Ngày trước em cũng ko biết lottobet là gì vào chơi thử. Thấy có tiền nên ham. Rồi toang ko còn nghìn nào. Nay vào chơi thử Giàn được ít em chạy mất các bác ạ. Ngồi rình ăn thông tưởng ngon nhưng khó xơi lắm đấy
Bú đc té ngay ko nó đè ra lấy lại đấy kkk

64×8=512.dàn ct bị thiếu dấu bạn chịu khó sửa lại.ko về những con thiếu thì toi.còn bạn ko thích 3d thì 2d cho chắc.mình mới làm dc mấy tay 2d
Hàng hậu tam 1 ăn bn vậy b.

NHIỀU ANH EM VẪN CHƯA CHỊU TÌM HIỂU KĨ THÌ TÔI NÓI LẠI NHƯ NÀY

LUÔN XEM BẢNG PHÂN TÍCH KẾT QUẢ

1. THẤY KÌ TRƯỚC GÃY-> CHỜ KÌ SAU THẤY KẾT QUẢ CÓ SỐ TRONG DÀN -> VÀO TIỀN MẠNH TAY ĐẦU -> TAY SAU GIẢM TIỀN -> NHỮNG TAY SAU VÀO TIỀN ĐỀU MỨC ỔN NHẤT.

2. VÀO TIỀN ĐẾN KHI THẤY GÃY THÌ DỪNG LẠI XEM KẾT QUẢ -> SAU ĐÓ CỨ THEO NHỮNG BƯỚC TRÊN LÀ OK

CHƠI ĐẾN KHI GÃY LÀ NGHỈ - TẮT MÁY ĐI NGỦ - KHÔNG VƯƠNG VẤN.

HÃY NHỚ NGỒI CANH 1 TIẾNG MÀ KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ MÀ ANH EM CÒN THAN CỰC THÌ HÃY NGHĨ TỚI NHIỀU ANH EM CÔNG NHÂN CA KÍP 12H/ 1 NGÀY CÓ KIẾM ĐỦ 1 CỦ?

ANH EM NÀO QUYẾT TÂM KIẾM TIỀN THÌ NÊN BỎ RA 3 CỦ MUA CÁI MÁY TÍNH MÀ CHƠI CHO DỄ THEO DÕI KẾT QUẢ.

TRÚNG SỐ ĐỂ TIỀN ĂN NHẬU CŨNG HẾT. CÁI GÌ ĐẦU TƯ THÌ NÊN ĐẦU TƯ CHƠI MÀ KIẾM THÊM

21747

21748

1. THẤY KÌ TRƯỚC GÃY-> CHỜ KÌ SAU THẤY KẾT QUẢ CÓ SỐ TRONG DÀN -> VÀO TIỀN MẠNH TAY ĐẦU -> TAY SAU GIẢM TIỀN -> NHỮNG TAY SAU VÀO TIỀN ĐỀU MỨC ỔN NHẤT.

2. VÀO TIỀN ĐẾN KHI THẤY GÃY THÌ DỪNG LẠI XEM KẾT QUẢ -> SAU ĐÓ CỨ THEO NHỮNG BƯỚC TRÊN LÀ OK

HÃY NHỚ NGỒI CANH 1 TIẾNG MÀ KIẾM ĐƯỢC 1 CỦ MÀ ANH EM CÒN THAN CỰC THÌ HÃY NGHĨ TỚI NHIỀU ANH EM CÔNG NHÂN CA KÍP 12H/ 1 NGÀY CÓ KIẾM ĐỦ 1 CỦ?

ANH EM NÀO QUYẾT TÂM KIẾM TIỀN THÌ NÊN BỎ RA 3 CỦ MUA CÁI MÁY TÍNH MÀ CHƠI CHO DỄ THEO DÕI KẾT QUẢ.

TRÚNG SỐ ĐỂ TIỀN ĂN NHẬU CŨNG HẾT. CÁI GÌ ĐẦU TƯ THÌ NÊN ĐẦU TƯ CHƠI MÀ KIẾM THÊM

View attachment 21747

View attachment 21748
Cảm ơn anh đã nhắc nhở và chỉ bảo cho ace cách đánh. Em sẽ cố gắng học hỏi. Chúc anh và đại gia đình anh sức khỏe. Thanks anh rất nhiều

View attachment 21747

View attachment 21748
Em thường phải xem cả kết quả của ít nhất 10 kỳ trước nữa. Nếu 10 kỳ trước mà cứ phát gãy phát ăn là không dám vào. Phải canh khi nào nó thông nhiều rồi gãy 1 tay mới dám vào như vậy an toan hơn. Vì nhiều khi nó gãy thông mấy tay nếu ko xem kỹ.
Cảm ơn anh đã chia sẻ cho anh em ạ .
Chúc anh mạnh khỏe và có nhiều chia sẻ tâm huyết cho anh em vào bờ ạ .

Em thường phải xem cả kết quả của ít nhất 10 kỳ trước nữa. Nếu 10 kỳ trước mà cứ phát gãy phát ăn là không dám vào. Phải canh khi nào nó thông nhiều rồi gãy 1 tay mới dám vào như vậy an toan hơn. Vì nhiều khi nó gãy thông mấy tay nếu ko xem kỹ.
Cảm ơn anh đã chia sẻ cho anh em ạ .
Chúc anh mạnh khỏe và có nhiều chia sẻ tâm huyết cho anh em vào bờ ạ .
Ông xem nó gãy 2 lần thì vào tiền kỳ chơi số 3 ấy. Tôi đang đánh thế

Ngon nay húp full miền trung vs dàn đề của a bảo