Lotto Bet - DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet DÀN ĐỀ LỌC TỪ LOTTO BET BY PHANBAO

anh Bảo ơi hôm nay em thấy có người copy dàn số của anh đem ra nhóm zalo đó anh bức xúc lắm luôn

anh Bảo ơi hôm nay em thấy có người copy dàn số của anh đem ra nhóm zalo đó anh bức xúc lắm luôn
Rất nhiều anh em cũng báo tôi rồi. Họ chơi theo tôi không nói gì nhưng đằng này là copy đem bán với giá cắt cổ.
Thứ nhất là tán lộc may mắn. Thứ hai là làm hại nhiều anh em khó khăn khác.
Tụi bán số thì muôn đời không tránh được.
Mai làm lại.

Mịe bọn bán số . 6h anh hãy lên số xem chúng nó buôn bán kiểu gì

E thích a cầu Bất biến tùy duyên ... Gần hết năm rồi von ven chỉ máy ngày nữa thôi... Chỉ có đề mới cứu noi ae xa và gần bờ mông a cô gắng .... Dù a thế nào e cũng theo a .... Chân thành cảm ơn a

Anh em nào chơi dàn dề nam + trung thêm thì xem như cũng đỡ cho hôm nay.
Còn mấy ngày cuối đồng nó chiêu trò thì mình cứng đầu lại. Không có gì phải lo đâu anh em.
Có ngày này ngày nọ ko sao hết a! Chúc a nhiều sức khoẻ nha

A bảo ơi... Lên số trê chút đi a đừng lên sớm quá kẻo bọn bạn số nó lấy ban ra ngoài đồng nó giảm nửa là mệt ae mình làm a .. con may ngày nữa nghỉ rồi a .... 5h50 hoặc 6h lên cũng được a ... 6h10 mới khoa cửa giao dịch ma ... Cô gắng lên a ... Ae ứng hộ a .... Ai đồng tình với ý kiến này cho e câu trả lời đi ạ

thua hay được bản thân tôi cám ơn cái tâm của phan bảo đã chia sẻ để các ae học hỏi để sang năm 2020 hoàn thiện hơn/

thua hay được bản thân tôi cám ơn cái tâm của phan bảo đã chia sẻ để các ae học hỏi để sang năm 2020 hoàn thiện hơn/
Anh em chỉ cần có niềm tin về bờ thì kiểu gì cũng có động lực mà cố gắng.
Chỉ là muộn một chút, chậm mà chắc.

Cô gắng a ơi .. e vẫn tin tưởng a ... Qua nay gay 2 ngày rồi ... E tin mai sẽ lấy lại hết .. con 4 5ngay nữa là Tết rồi no cu nợ mới chất chứa mong a cô gắng giúp chúng e ... Cam on a bảo

Chiến trường mà phải có lúc thua lúc thắng, ko vấn đề gì ct có tâm cs cho ae, vẫn mãi là người ae chúc ct luôn thành công và may mắn ? ? ? ? ?

Chúc anh Phan bão mai nổ rực rỡ cho ae được về bờ