Về bờ - Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Dàn đề GIẢI NHẤT về bờ cùng ct PHANBAO

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ai cho mình hỏi vào xem ct phan bảo lên dan ơ đâu ạ e tìm mà không thấy

Ai cho mình hỏi vào xem ct phan bảo lên dan ơ đâu ạ e tìm mà không thấy
BẠN BẤM THEO DÕI CAO THỦ NHÉ. BÁC PHANBAO SẼ LÊN SỐ TẠI BÁT CHỐT TẬP ĐOÀN VÀ PHÒNG CHAT CAO THỦ NHA BẠN

hôm qua bận làm về rồi đi tiệc cưới nên nay mới lên bảng thống kê cho mng xem đc.
tổng lãi 4 ngày 61 triệu 927k

40452

Bác long ơi cho mình hỏi chút, cái tháng pb xảy 7 ngày ấy, bác âm hay dương nhiều ko. Sau đợt đấy bác còn theo ko?
Ngày đấy sau đó vì dịch nên xổ số đóng mình k chơi nữa chỉ theo chơi xổ số thế giới nên k làm bảng thống kê đc.
dàn mb đợt đó mình cũng may là lãi nhẹ 50 triệu. sau đó xổ số thế giới cũng đc hơn 100 nên ổn bạn à

Ngày đấy sau đó vì dịch nên xổ số đóng mình k chơi nữa chỉ theo chơi xổ số thế giới nên k làm bảng thống kê đc.
dàn mb đợt đó mình cũng may là lãi nhẹ 50 triệu. sau đó xổ số thế giới cũng đc hơn 100 nên ổn bạn à
Đợt kia bac ăn gần lên 1 tỏi mà.

Mà mấy bác vốn ác thật .bác đánh 1 này bằng e đánh cả tháng

Tôi đang bám CT GIÔNG BÃO thấy hợp húp và húp đều đều chỉ MB 64s ???

E gửi lời cảm ơn đến ct PHANBAO thời gian qua ko ngại khó khăn và dành thời gian luôn đồng hành cùng bọn e trên diễn đàn.
E thời gian qua tuy ít nói chuyện nhưng ngày nào cũng theo a chơi cả xsmb và xstg.
e hôm nay quyết định lập bảng thống kê chơi theo ct dàn giải nhất.
giải nhất cũng tương tự đề đuôi nhưng e cảm giác ít người chơi nên e sẽ đồng hành ct tới cùng.

hôm nay bắt đầu từ ngày 10/06 e lãi 35tr. đơn cược e sẽ lên hằng ngày rỏ ràng chứ e ko nói điêu với ai bao giờ.
chúc ct PHANBAO ngày càng nhiều sức khỏe và hạnh phúc.

Nhiều ae còn chưa biết ct PHANBAO chốt ở đâu, theo quan sát của mình thì tầm 5h30 chiều mỗi ngày ct PHANBAO chốt ở phòng chat cao thủ https://giaimasohoc.com/chat/room/cao-thu.14/

View attachment 40451

View attachment 40209

View attachment 40208

bạn lấy số chơi của ct ở đâu thế.mình vẫn chưa biết.

Em bắt đầu theo anh Phan Bảo từ hôm qua. Hy vọng sẽ đc may mắn

Nếu mình bắt 3 chạm 51 số mình chơi giải 7 ra 1 cặp vẫn có lời với lại hên ra cả 4 cặp thì lãi to s ae không chơi giải 7 mà phải chú tâm nhiều hơn về đề ta

Nếu mình bắt 3 chạm 51 số mình chơi giải 7 ra 1 cặp vẫn có lời với lại hên ra cả 4 cặp thì lãi to s ae không chơi giải 7 mà phải chú tâm nhiều hơn về đề ta
51s x4 = 204 ra 1x99 sao mà lãi đc bạn, ra 2 con vẫn còn lỗ đấy

Em mới vào nhóm được 2 hôm theo dàn của anh Phan Bảo đúng 2 ngày bị gãy. Em chỉ có vốn 10tr mà 2 ngày thua 5tr rồi. Ae đã theo dàn 64s của anh Phan Bảo lâu rồi chỉ cho e cách vào tiền như nào? Và các a theo lâu thì dàn gãy khoảng mấy ngày ạ?