Về bờ - Dàn Đề Anh Phan Bảo | Page 8 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Dàn Đề Anh Phan Bảo

Theo dàn 2 d tguf ok rồi . Mình muốn đánh 3d theo nhưng ct Phan bảo chốt muộn quá giờ đó vào diễn đàn mạng chậm kinh khủng k kịp kên dàn 3 càng .

Theo dàn 2 d tguf ok rồi . Mình muốn đánh 3d theo nhưng ct Phan bảo chốt muộn quá giờ đó vào diễn đàn mạng chậm kinh khủng k kịp kên dàn 3 càng .
Muốn theo 3d, 4d của ct bạn phải rất nhanh chuẩn bị mở sẵn tạo mục 3d,4d; mở sẵn trang để đánh; mở sẵn trang của ct để khi ct lên số phát là copy dán dàn 2d, rồi vào tạo dàn 3d copy dán luôn để đánh. Nói chung thao tác phải nhanh ko thì chỉ sau 3p ko cược đc vì quá số quy định của kỳ cược. Chúc bạn may mắn.

Đều hay chão là do vốn của bạn. Nếu đều tay thì an toàn bạn sẽ ko bị run, ko hoảng khi vào dây đen. Tháng 1 trượt 4-5 ngày liền dàn 64s.
Chão lên thì lãi to khi vào dây đỏ nhưng nếu ko may vào dây đen bạn sẽ bị hoang mang vì mất vốn nhiều.
Theo mình bạn nên vào thêm 1 ít dàn 3d vì vốn nếu thua sẽ thua ít, thắng thì ăn ra nhiều.
Dàn 64s là để đảm bảo an toàn như kiểu kiếm cơm còn dàn 36s, 3d, 4d là kiếm thêm thị cá ấy. Chứ chão mạnh dàn 64s nguy hiểm lắm.
Chúc bạn may mắn với lựa chọn của mình
đê tu xin cam on loi chi bao cua su phu cam on su phu nhiêu Đung la thang 1 duong lich truot 4-5 ngay liên tiêp thât cung thây so va hoang mang khi ma gâp chao ×3

Nói chung chơi là phải chão.mình ko có lực thì mình chão sao cho gỡ vốn thôi.hôm sau lại vào mức ban đầu cho khỏi cụt vốn

Mà ko biết đợt này ae còn chơi dàn lotobets tâm huyết của ct ko nhỉ.các bạn cứ rình dàn ct làm vài tay lấy vốn chơi mb.có thua cũng ko phạm gốc của mình

Cảm ơn a phan bảo . Chúc a sức khỏe để đưa a e về bờ ạ

Mn có thể chỉ mình dàn 64s của a phan bảo nằm ở chô nào vậy nhỉ

Ban co biêt thang 1 vua rôi gay 4-5 ngay không ? liên tiêp gay Chu khong phai nhu thang 2 gay 5 ngay nhung ma no khoang cach xa thi con ok Nhu thang 1 gay liên tuc 4-5 ngay ma ban chao lên thi ban biêt rôi đo $ khung khiêp lam Tru truong hop ban co nhiêu tiên đê auto chao Nhung ma cung so lam Nên cân phai tinh toan ky trong cai viêc nay ! Co nhung ace lai chon phuong phap đanh đêu tay không chao . Noi chung môi nguoi 1 phuong phap đôi voi bai toan nay
Đúng vậy với nguồn vốn ít cũng khó đánh đấy

mấy nay theo anh phan bao cũng kiếm dc mớ kha khá cám ơn anh rất là nhiều

Đúng vậy với nguồn vốn ít cũng khó đánh đấy
nói chung mỗi người có cách vào tiền riêng nhưng bạn nào vốn yếu thì đừng nên chão .lỡ đen 45 ngày là toi ngay .nên vào điều tay tuy ăn ít nhưng an toàn .số nó sỗ quanh năm suốt tháng chĩ sợ ta ko có tiền chơi thôi lo gì

B cho mình hỏi, bạn chơi dàn 64s của a bảo, hay chơi cả 3D ạ ! Cho mình theo với

Gãy 5 tây nhưng thật chất là ăn full 31 ngày do dùng theo phương pháp gấp chảo ...phương pháp của các cao thủ
Chão tiền thì cần rất nhiều vốn. Và khá mạo hiểm vì lúc dây đen thì có thể sạch tk.