Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

3D hiện tại đang max mấy ngày thế chủ thớt, để tính toán vốn theo, cám ơn nhiều

Lên cầu thì bạn cũng không biết đánh đâu mình nói thật nó loàng ngoàng lắm
Cái này phụ thuộc vào cách chia sẻ của bạn nữa. Dù sao nếu ko có cầu thì ko thể mang lại hiệu quả dc.

KO CHIA SẺ CẦU THÌ ĐỪNG ĐĂNG LÊN ĐÂY BẠN NHÉ!

Theo mình đã là anh em trong diễn đàn thì hay chia sẻ để anh em có tý thu nhập còn phương pháp hay qua tay nhiều người sẽ có sáng tạo và bổ sung để hoàn thiện cách chơi còn chốt số thì ở diễn đàn này có các cao thủ tốp 1 ,2 còn không chia sẻ thì thôi mọi múc đích đăng này tạm hiểu là câu like thôi. Túm lại là như vậy

Theo mình đã là anh em trong diễn đàn thì hay chia sẻ để anh em có tý thu nhập còn phương pháp hay qua tay nhiều người sẽ có sáng tạo và bổ sung để hoàn thiện cách chơi còn chốt số thì ở diễn đàn này có các cao thủ tốp 1 ,2 còn không chia sẻ thì thôi mọi múc đích đăng này tạm hiểu là câu like thôi. Túm lại là như vậy
? cái này là cầu ngày 3bộ nó mới ra 24số ạ. Chị nghiên cứu xem có cầu 3 bộ nào tuần ăn 3 đến 4 phát là ok ngay í mà . e cũng đang tìm .