Cầu MB - Dàn 56 số KINH THIÊN ĐỘNG ĐỊA | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn 56 số KINH THIÊN ĐỘNG ĐỊA

Năm ngoái là 2018 nhỉ? nếu vậy Chú bạn đang nói xạo với bạn đó, và bạn cũng ko check thì phải.
Xin lỗi năm ngoái mà chơi dàn này thì Oẳng cmnr! 6 Ngày Miss thông ở T1 và có mấy tuần Miss 4,5 ngày. Tỉ lệ ngày Miss trong năm 2018 là ~150/360 ngày? Ntn sao mà chơi??? và liệu có lãi hay lại tím.
Bạn nên check lại dàn này, còn ae cũng vậy chơi dàn nào thì cũng phải chịu khó bỏ tí time ra mà check ko đến lúc chết lại ko biết tại sao oẳng, mình checked và góp ý vậy thôi chứ ko có ý gì!View attachment 8461
Chú cháu mà. Chú bảo sao nghe vậy. Nhưng nhìn nó ăn cũng ác mà

18h00 Hôm nay Mùng 1 đầu tháng chia sẻ cho ae dàn 56 số của Lão Quái Vật đánh Cả năm. Max tạch 2 ngày ae có thể tự test. Còn 3 tháng ae kiếm tiền ăn tết!
Cả dàn 56 lên đi mình theo voi

Dàn cố định ntn bạn tạo 1 dàn từ 00-99 lên rồng bạch kim loại hết đề gan tháng nào mình cũng tạo 1 dàn từ 55-62 số dàn 62 số ăn 24 ngày gãy 6 ngày đánh chão theo tỷ lệ ko bao giờ thua
Dàn 55 còn ăn ngang ngửa

Bạn chech nhé hết tháng rồi mình thay dàn mới dàn này bỏ

Dàn đó tháng 11 gãy 10 ngày trong đó có hôm gãy 3 ngày liền

18h00 Hôm nay Mùng 1 đầu tháng chia sẻ cho ae dàn 56 số của Lão Quái Vật đánh Cả năm. Max tạch 2 ngày ae có thể tự test. Còn 3 tháng ae kiếm tiền ăn tết!
Lên để chiến luôn lấy lộc đầu tháng bác ơi

Up sớm đi bạn 17h45 còn ghi đc 18h mới up
Lúc nên trang đơ lắm sợ Ko ghi đc trên trang

Năm ngoái là 2018 nhỉ? nếu vậy Chú bạn đang nói xạo với bạn đó, và bạn cũng ko check thì phải.
Xin lỗi năm ngoái mà chơi dàn này thì Oẳng cmnr! 6 Ngày Miss thông ở T1 và có mấy tuần Miss 4,5 ngày. Tỉ lệ ngày Miss trong năm 2018 là ~150/360 ngày? Ntn sao mà chơi??? và liệu có lãi hay lại tím.
Bạn nên check lại dàn này, còn ae cũng vậy chơi dàn nào thì cũng phải chịu khó bỏ tí time ra mà check ko đến lúc chết lại ko biết tại sao oẳng, mình checked và góp ý vậy thôi chứ ko có ý gì!View attachment 8461
Cũng có thể dàn chỉ áp dụng cho năm 2019 thôi