Thảo luận - dàn 3d 520 số , tầm 5m chơi đc , 10m thì đẹp | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận dàn 3d 520 số , tầm 5m chơi đc , 10m thì đẹp

cách nào nhỉ 64s ghep 8c còn 36s còn lại+30s ở dàn 64s ghép nốt 8 càng à đúng k
Đúng rồi bạn . Quan trọng nhất là loại 2 càng để ko bị mất gốc . Xong vs 30 số chung của 2 dàn về thì mới dc tiền

Thì toàn xương có dễ ăn đâu mình toàn đi tiền để tránh chết càng tháng ăn 8 9 lần dc ít thôi . Một lần chết khung thì tháng đấy coi như hoà of âm 5t
À đọc hiểu r
Ngày nào cũng 100s k thể gãy đc cả 2 đúng k nhỉ

Dàn 64s này của bác ko ổn lắm. Cần lên dàn khác. E xem mấy hôm gãy khá là nhiều. Càng loại 0-6 thì ok mà đuôi 64 số chán quá

Mình tính chơi hai dan 3D so le nhau chơi hai tk thì nếu ăn một dàn thì hoà mà ăn cả hai thì lãi, vd 7 tổng 8 càng số nào chưa có mình cho vào dàn2 và có số trùng nữa thì đánh đề mb hai tk chắc là khg chết đâu nhỉ, là đang nghi thôi chưa chơi, mn thử xem có đc không.
Như thế thi tổng đầu tư 1 lần chơi hết bao nhiêu bác

Bác g.thích rõ cách đánh ntn đc ko a , e vẫn chưa hiểu cách đánh của bác , ví dụ : m.Nam 3 tỉnh quay thì là có 3 GĐB + 3 giải 7 . Vậy tổng m.Nam là có 6 giải để so sánh . Vậy dàn 560 số của bác đánh 1 tỉnh là 560k x2 , vào 3 tỉnh miền Nam là 560x2x3 =3.360k phải ko bác ?thanks bác
Đúng rồi bác , e đánh cả đb g1 g7 mn , 3 đài là 9 giải hết 5tr40k , ăn 6 thua 3 là ăn ra gần 800k rồi

Dàn 64s này của bác ko ổn lắm. Cần lên dàn khác. E xem mấy hôm gãy khá là nhiều. Càng loại 0-6 thì ok mà đuôi 64 số chán quá
T2 thì ok , t3 mấy hôm đầu thua , mình cũng ít time , ai có time loại trư cũng ngon , đỏ ngày làm 4 5m như chơi