Tâm sự - Đã nghèo rồi còn bị lừa nữa ko còn vốn để chơi mà gặp nhân viên bên ku nó lừa mất 20 triu . mọi người cho e lời khuyên.nhờ a chi e đi trước giúp đỡ dù | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Tâm sự Đã nghèo rồi còn bị lừa nữa ko còn vốn để chơi mà gặp nhân viên bên ku nó lừa mất 20 triu . mọi người cho e lời khuyên.nhờ a chi e đi trước giúp đỡ dù

Đã nghèo rồi còn bị lừa nữa ko còn vốn để chơi mà gặp nhân viên bên ku nó lừa mất 20 triu vì khuyến mãi ,mọi người cho e lời khuyên.nhờ a chi e đi trước giúp đỡ dùm
Screenshot_2020-12-26-20-51-17-43_2d674f509eab1e3f81513f6045e86056.jpg
Screenshot_2020-12-26-20-50-42-72_2d674f509eab1e3f81513f6045e86056.jpg

Ae bị lừa rồi chứ nhân viên kubet không bao giờ hỗ trợ chuyển khoản qua số tài khoản trực tiếp thế này đâu. Thường sẽ quét mã QR
Đúng mình bị lừa . Mình ko nghĩ tk Zalo nó cũng hack của bạn nhân viên này . nếu bạn đó bị hack thì mình cũng xin lỗi bạn ấy vì wa lời. Qua đây ae cần tỉnh táo,cảnh giác trường hợp này giống như mình . Đặc biệt là những a e mới vào d đ.

CÁI NÀY LÀ NÓ GIẢ MẠO NHÂN VIÊN KUDV ĐỂ LỪA ĐẢO ĐÓ BẠN NHÉ. NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢN THÌ PHẢI TRỰC TIẾP VÀO TRANG ĐỂ NẠP. 20 TRIỆU LÀ BẠN CÓ THỂ NỘP ĐƠN LÊN CÔNG AN ĐỂ HỌ LÀM VIỆC ĐƯỢC RỒI, ĐỪNG BỎ LỌT TỘI PHẠM BẠN NHÉ. NẾU BẢN THÂN EM THÌ EM SẼ KO NGẦN NGẠI THÊM TIỀN ĐỂ NÓ BÓC LỊCH LUÔN!
Cờ bạc rồi cũng ko dám đem lên công an lelinh0612

CÁI NÀY LÀ NÓ GIẢ MẠO NHÂN VIÊN KUDV ĐỂ LỪA ĐẢO ĐÓ BẠN NHÉ. NẠP TIỀN VÀO TÀI KHOẢN THÌ PHẢI TRỰC TIẾP VÀO TRANG ĐỂ NẠP. 20 TRIỆU LÀ BẠN CÓ THỂ NỘP ĐƠN LÊN CÔNG AN ĐỂ HỌ LÀM VIỆC ĐƯỢC RỒI, ĐỪNG BỎ LỌT TỘI PHẠM BẠN NHÉ. NẾU BẢN THÂN EM THÌ EM SẼ KO NGẦN NGẠI THÊM TIỀN ĐỂ NÓ BÓC LỊCH LUÔN!
CHO M HỎI NẾU BÁO CÔNG AN THÌ SẼ NÓI LÍ DO GÌ. NẾU CÔNG AN CÓ HỎI ĐẦU ĐUÔI CÂU CHUYỆN CÓ SỢ M NÓI VẤN ĐỀ RA LÀ LIÊN QUAN TỚI CHƠI CỜ BẠC TRÊN TRANG KO. M VẪN ĐANG THẮC MẮC ĐIỀU ẤY

CHO M HỎI NẾU BÁO CÔNG AN THÌ SẼ NÓI LÍ DO GÌ. NẾU CÔNG AN CÓ HỎI ĐẦU ĐUÔI CÂU CHUYỆN CÓ SỢ M NÓI VẤN ĐỀ RA LÀ LIÊN QUAN TỚI CHƠI CỜ BẠC TRÊN TRANG KO. M VẪN ĐANG THẮC MẮC ĐIỀU ẤY
Bọn tội phạm nó lợi dụng chơi cờ bạc thì ae sẽ sợ và k dám trình báo nên khi lừa đc con mồi rồi thì chúng nhởn nhơ ae ak,còn vấn đề này nói thật chứ báo thì cũng đc thôi nhưng nó có liên quan hệ lụy tới cả hàng trăm ngàn người chơi khác đó ae

Bọn tội phạm nó lợi dụng chơi cờ bạc thì ae sẽ sợ và k dám trình báo nên khi lừa đc con mồi rồi thì chúng nhởn nhơ ae ak,còn vấn đề này nói thật chứ báo thì cũng đc thôi nhưng nó có liên quan hệ lụy tới cả hàng trăm ngàn người chơi khác đó ae
Bạn này nói đúng thế nên đây là 1 lần trong đời nên phải tỉnh táo và suy nghĩ trước khi làm một điều gì liên quan đến tiền bạc

mn cố gắng để ý . gần tết rồi

Đã nghèo rồi còn bị lừa nữa ko còn vốn để chơi mà gặp nhân viên bên ku nó lừa mất 20 triu vì khuyến mãi ,mọi người cho e lời khuyên.nhờ a chi e đi trước giúp đỡ dùmView attachment 84634View attachment 84635View attachment 84636
Lùa đảo quá trắng trợn nhân viên trang k bao giờ bắn vào tài khoản hưởng thụ thế kia , mà tên người hưởng thụ là VU QUANG MINH chắc chắn là chủ tài khoản rồi dại quá bạn

Giả danh nhân viên kubet lừa bạn rồi. Chứ nhân viên kubet không làm thế đâu