Về bờ - Cuộc Thi STL Tháng 5/2020 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cuộc Thi STL Tháng 5/2020

bonbon0912

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
418
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Đầu tiên cho phép mình giới thiệu chút về mình. Mình tên thật là Trần Anh Tú SN 1987 Quê hương Phú Thọ( ae nào Phú Thọ ới nhau cái nhé)
Mình tham gia vào diễn đàn cũng đc vài tháng,trước kia khi chưa vào diễn đàn chơi lô đề thỉnh thoảng đánh 1-2 con mà theo kiểu thích con nào thì đánh con đó chứ k biết cầu kèo là như thế nào, sau khi vào DĐ mới biết đến cầu kèo, mới biết đến số nóng, lô khan...cũng theo dõi các cao thủ @PHANBAO , @TOHUNG ,@GIONG_BAO , @Tia_Chớp ...xem các bác ấy lên số lên dàn, và học hỏi các anh em khác từ các cầu mà anh em chia sẻ. giờ cũng lĩnh hội đc chút kinh nghiêm.
Lần đầu đăng ký tham gia 1 cuộc thi, nghĩ cũng chỉ thi để biết xem kinh nghiệm của mình đúc rút đc đến đâu, trong khi thi hàng ngày cũng nhìn cầu kèo để lên số, cũng có chút may mắn là số lên nó trúng,kết thúc cuộc thi may mắn hơn anh em khác là có giải. vậy cũng coi như kinh nghiệm mà các Chủ Tich, các Cao Thủ và anh em chia sẻ bản thân cũng đã lĩnh hội đc chút gì đó.
Nếu nói là về bờ thì thực sự mình chưa đi xa bờ nên k nói là về bờ như các ae khác đc.Với mình lô đề k phải là cái nuôi mình hàng ngay đc, nên có chơi chỉ là vui vẻ và lấy cái cảm giác hồi hộp khi xem quay kết quả sau ngày làm việc căng thẳng,
Văn không hay nên k biết viết gì nhiều và có phần lủng củng, anh em đọc đừng cười nhé.Chúc cho DĐ GMSH luôn là nơi để anh em chia sẻ học hỏi và giao lữu với nhau, Chúc GMSH ngày càng phát triển, Chúc các Chủ Tịch, Các Cao Thủ và ADmin luôn mạnh khỏe, Hạnh phúc và thành công.

Giải thưởng đã về tài khoản rồi anh em nhé.:love::love::love::love::love:

Đính kèm

Chúc mừng ct kết thúc thành công

Đầu tiên cho phép mình giới thiệu chút về mình. Mình tên thật là Trần Anh Tú SN 1987 Quê hương Phú Thọ( ae nào Phú Thọ ới nhau cái nhé)
Mình tham gia vào diễn đàn cũng đc vài tháng,trước kia khi chưa vào diễn đàn chơi lô đề thỉnh thoảng đánh 1-2 con mà theo kiểu thích con nào thì đánh con đó chứ k biết cầu kèo là như thế nào, sau khi vào DĐ mới biết đến cầu kèo, mới biết đến số nóng, lô khan...cũng theo dõi các cao thủ @PHANBAO , @TOHUNG ,@GIONG_BAO , @Tia_Chớp ...xem các bác ấy lên số lên dàn, và học hỏi các anh em khác từ các cầu mà anh em chia sẻ. giờ cũng lĩnh hội đc chút kinh nghiêm.
Lần đầu đăng ký tham gia 1 cuộc thi, nghĩ cũng chỉ thi để biết xem kinh nghiệm của mình đúc rút đc đến đâu, trong khi thi hàng ngày cũng nhìn cầu kèo để lên số, cũng có chút may mắn là số lên nó trúng,kết thúc cuộc thi may mắn hơn anh em khác là có giải. vậy cũng coi như kinh nghiệm mà các Chủ Tich, các Cao Thủ và anh em chia sẻ bản thân cũng đã lĩnh hội đc chút gì đó.
Nếu nói là về bờ thì thực sự mình chưa đi xa bờ nên k nói là về bờ như các ae khác đc.Với mình lô đề k phải là cái nuôi mình hàng ngay đc, nên có chơi chỉ là vui vẻ và lấy cái cảm giác hồi hộp khi xem quay kết quả sau ngày làm việc căng thẳng,
Văn không hay nên k biết viết gì nhiều và có phần lủng củng, anh em đọc đừng cười nhé.Chúc cho DĐ GMSH luôn là nơi để anh em chia sẻ học hỏi và giao lữu với nhau, Chúc GMSH ngày càng phát triển, Chúc các Chủ Tịch, Các Cao Thủ và ADmin luôn mạnh khỏe, Hạnh phúc và thành công.View attachment 37868

Giải thưởng đã về tài khoản rồi anh em nhé.:love::love::love::love::love:
Chúc mừng ct

Tiếc quá đang dẫn đầu mấy ngày cuối bị đồng nó soi

Hn vào khu chốt thấy ct vẫn chốt cảm ơn ct vẫn chốt cho ae tk

Cảm ơn dđ và ad đã tao ra sân chơi đẳng cấp cho mn tg

Chúc ct luôn giữ vững đc phong độ và chốt đều để ae theo dõi

Mình vẫn chốt trên bát chốt MB hàng ngày mà ae.giờ thì tùy lúc nào rảnh là vào chốt. Thường sau 5h. Ae yêu quý thì ấn theo dõi là khi mình viết bài nó có thông báo đó.