Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Cả nhà cho e hỏi ngu tí có được ko ạ , kiểu như là a phan bảo mà cứ hup thông dàn nhiều ngày quá thì liệu đồng nó có soi rồi quay láo ko nhỉ ?
lô đề là đỏ đen, bác hỏi mng vậy thì sao mng trả lời đc.

E cũng cảm ơn a phan bảo rất nhiều hy vọng a kéo giúp bọn e vào bờ

Chu tich phan bao san tô thang đông hoang so khiêp via roi ace oi ! Chu tich phan bao chiên thang toan tâp ok

Chúc các chủ tich và các cao thủ mạnh khoẻ hạnh phúc! Chúc cả nhà đại thắng! Chúc bác longlong mai chạm mốc một tỷ để ace cùng nhau tiến bước!!! Kaka

Các Cao Nhân cho em tham khảo với ạ ! Em có vốn 30M thì vào nuôi dàn 64 theo mức nào là hợp lý tránh bay ạ. Em xin cảm ơn !

Anh em cứ đoàn kết và trung thành vớicao thủ PB thì gì cũng có. Quá tuyệt vời. Có khi thành lập nhóm theo Cao thủ PB để làm điều gì đó tốt cho diễn đàn . Xin ý kiến anh em ?
[/QUOTE ý kiến hay nhưng cụ thể chưa bít làm điều ji để thể hiện lòng biết ơn. M vừa mới vào và theo CT dc hơn 1 tuần

Cứ đi con đường mà các chủ tich và các cao thủ đã trọn thì ace chúng ta chỉ có vinh hoa và chiến thắng. Gửi Cảm ơn sâu sắc nhất đến tập đoàn các chủ tich và cao thủ lời chúc mạnh khoẻ hạnh phúc và luôn chiến thắng rực rỡ!!!!!!

K biết nói gì hơn cảm ơn chủ tịch PhanBao rất nhiều

Muốn gỡ nợ nhưng mà càng gỡ càng nợ.ai như e k.e bị nghiện lô và đề kép các bác ah.biết là ct phan bảo ăn rất ổn dàn 64s nhưng mà cứ đến giờ là lại phang toàn lô.e buồn bản thân mình quá

Các bạn theo bác PB thì tùy vốn mà vào tiền!Mình trước vào diễn đàn theo chủ tịch cả lô và dàn đề,giờ nghe chủ tịch khuyên mình bỏ hẳn lô và 3D 4D lô đề,chỉ theo duy nhất dàn đề 64 số.Tháng 03 này mình dự sẵn vốn 100 triệu theo chủ tịch dàn đề 64 số và đây là thống kê của mình tính đến ngày 24/03!View attachment 28177
vốn to chão quá ngon rồi