Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 51 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Ct Bảo cũng toang 4,5 lần miên tiếp, nói chung ct nào cũng có lúc dây đen, qtrong chia vốn chơi kiên trì, đừng ham quá
Nói chung các bạn cứ theo dõi đều các chủ tịch: Hiện tại trong tháng 3 này: Bác PB xịt 4 lần, HIHI 2 lần, TONY666 một lần. Theo bác nào cũng OK cả. Còn cái món số má này khó nói lắm tham là chết. Theo mình chơi cái gì thì chơi một món thôi đề thì dễ chơi hơn lô. Còn nếu chơi thêm lô thì Rình bác PB Xịt 2 hôm thì vào ngày 3 chắc sẽ chén.

Sửa lần cuối:
Nay bắt đầu áp dụng công thức của bạn 50k/số, 5k 3d nhưng tiếc ngày đầu gãy, vạn sự khởi đầu nan hi vọng mọi thứ ổn, chúc bạn và toàn thể anh em rực rỡ cùng các cao thủ!
Hic chia buồn với bạn ngày đầu vào mà gãy. Nhưng rất mừng cho b vì b vẫn rất tích lực tin tưởng và lạc quan. Có niềm tiền và hi vọng sẽ có thành công b a. M cũng như b nhưng m vào hôm chủ Nhật tuần trc. M theo dc 3 hôm m đánh nhỏ từ 5k, 10k rồi 15 k. Đến thứ 6 m lên 35k thì hãy. Hôm sau m nạp tiếp kubet để chơi tiếp và ăn luôn. Họ chúng ta cùng cố gắng và theo CT để về bờ nào!!!

Nói chung các bạn cứ theo dõi đều các chủ tịch: Hiện tại trong tháng 3 này: Bác PB xịt 4 lần, HIHI 2 lần, TONY666 một lần. Theo bác nào cũng OK cả. Còn cái món số má này khó nói lắm tham là chết. Theo mình chơi cái gì thì chơi một món thôi đề thì dễ chơi hơn lô. Còn nếu chơi thêm lô thì Rình bác PB Xịt 2 hôm thì vào ngày 3 chắc sẽ chén.
cảm ơn b! Nhưng theo ai nên theo 1 CT thui b nhi? M vào diễn đàn lâu mà quên mk. Vừa rồi tự đánh và nghe bọn bán số 1 số kênh you tobe mà k ăn thua. Nợ mấy chục triệu rồi mới mày mò vào diễn đàn. Giờ mới thấy M dại dột vì tin ng mà k hề biết vào tham khảo các CT. Mong cả nhà giúp đỡ m với nha!

cảm ơn b! Nhưng theo ai nên theo 1 CT thui b nhi? M vào diễn đàn lâu mà quên mk. Vừa rồi tự đánh và nghe bọn bán số 1 số kênh you tobe mà k ăn thua. Nợ mấy chục triệu rồi mới mày mò vào diễn đàn. Giờ mới thấy M dại dột vì tin ng mà k hề biết vào tham khảo các CT. Mong cả nhà giúp đỡ m với nha!
Ừ thì mình cũng bị lừa nhiều rồi nếu bạn chơi thì cứ đánh đều tay. Hiện mình đang theo PB dàn 64s đánh 30đ, tuy bac PB xịt 4 lần nhưng tổng kết 21 ngày chơi mình vẫn lãi 10trieu mà

cùng nhau chờ đợi

28051

Lên nào, chúc mn ngày cuối tuần rr làm động lực tuần mới ?

chúc các chủ tich và các cao thủ rực rỡ chiến thắng! Còn ace trong tập doàn lại vác lúa về

Các bác cho em hỏi, làm sao để chơi 2 dàn 64s mb đk ạ, e nhập vào, báo vượt quá số kỳ