Về bờ - Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch. | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ct PHANBAO dàn 64 số vô địch.

• Thread starter longlong
  • Ngày gửi
Mấy ae cho e xin tỉ lệ vào lô vs dàn đề 64s như thế nào thì hợp lý ạ
Dàn 64s có nhiều cách vào, tùy vào vốn của bạn ít hay nhiều:
Cách 1: vào đều tay ngày nào cũng 1 mức tiền. Cuối tháng tính có lương.
Cách 2: nếu gãy đánh theo tỉ lệ 1:2:5 để gỡ vốn về và có lãi.
Cách 3: nếu gãy vào theo tỉ lệ 1:3:8 hoặc 1:3:10. Cách này lãi nhiều nhưng cũng mạo hiểm khi gặp dây đen.
Theo PB thì chơi môn này ko nên tham và giữ 1 cái đầu lạnh. Như PB ngày nào cũng cược dàn 64s x300k tức là PB cũng chọn chơi đều tay. Chúc bạn may mắn !

27101

E chào a Bảo! Chào cả nhà ah. Cho e dc là fan của a vì thấy mng nói vào bờ dc là do a rất có tâm và đẳng cấp. E cũng đã và đang nợ nên e mong a luôn khỏe để giữ dc phong độ và đẳng cấp như bây giờ. E theo a dc 3 ngày vì vốn nhỏ nhưng e đã có hơn 1tr tiền lãi rồi. E đã từng mất niềm tin vì bị bọn bán số lừa gạt nhưng vào dc diễn đàn dc đọc những dòng tâm sự của các bạn cũng cảnh như mình e thấy có thêm động lực và thấy nhiều bạn đã xoá dc nợ và có thêm thu nhập giúp e có thêm niềm tin. E k biết nói ji ngoài lời cảm ơn chân thành đến a. K biết a có đọc dc những dòng này của e k vì e mới vào nên chưa bít viết bảo ở đâu. A hãy giúp ae và chúc a luôn rực rỡ và đẳng cấp ạ

cảm ơn bác Phan Bảo nhiều ạ, theo bác một tuần nay thấy con đường về bờ rồi, niềm tin đang trở lại ạ!!! chúc bác luôn mạnh khoẻ ạ!!

Dàn 64s có nhiều cách vào, tùy vào vốn của bạn ít hay nhiều:
Cách 1: vào đều tay ngày nào cũng 1 mức tiền. Cuối tháng tính có lương.
Cách 2: nếu gãy đánh theo tỉ lệ 1:2:5 để gỡ vốn về và có lãi.
Cách 3: nếu gãy vào theo tỉ lệ 1:3:8 hoặc 1:3:10. Cách này lãi nhiều nhưng cũng mạo hiểm khi gặp dây đen.
Theo PB thì chơi môn này ko nên tham và giữ 1 cái đầu lạnh. Như PB ngày nào cũng cược dàn 64s x300k tức là PB cũng chọn chơi đều tay. Chúc bạn may mắn !
Cảm ơn b nhiều , chúc bạn và mọi người cũng như a phan bảo sức khoẻ , gặp nhiều may mắn , rực rỡ

Cảm ơn b nhiều , chúc bạn và mọi người cũng như a phan bảo sức khoẻ , gặp nhiều may mắn , rực rỡ
Cám ơn bạn nhiều nhân đây mình cũng chia sẻ thêm một cách đánh kết hợp 2 dần của 2 CT là PB và HIHI như sau: theo thống kê tháng 3 thì CT PB trượt 3 ngày (8,10,15/3) còn CT HIHI trượt 2 ngày (4,15/3) như vậy đa số trúng trùng nhau. Như vậy ta Copy 02 dàn của PB và HIHI vào KUDV 2D đơn thức đuôi rồi ấn vào mục thêm danh sách. Nó tự lọc cho mình những số trùng nhau ta kích chuột vào đó copy những số trùng nhau đó đưa vào chơi dàn chỉ còn lại 38 đến 45 số (Mình đã chơi ngày 17 là 38s và ngày 18 còn 43s) đều chén cả ăn cả 3D luôn.
Còn hiện tại từ đầu tháng mình chơi theo CT PB đánh đều tay 30đ thống kê tính đến ngày 18/3 cũng lãi được 9 900 000 rồi rất OK, lên theo mình cứ chơi đều tay cho đỡ đau đầu và cũng an toàn và không bị áp lực. Nợ thì cứ từ từ trả rồi cũng hết mà, còn chão lên đến ngày thứ 3 nó lên khủng lắm không chịu được. Rất cám ơn CT Phan Bảo và các bạn trên diễn đàn !

Sửa lần cuối:
Cám ơn bạn nhiều nhân đây mình cũng chia sẻ thêm một cách đánh kết hợp 2 dần của 2 CT là PB và HIHI như sau: theo thống kê tháng 3 thì CT PB trượt 3 ngày (8,10,15/3) còn CT HIHI trượt 2 ngày (4,15/3) như vậy đa số trúng trùng nhau. Như vậy ta Copy 02 dàn của PB và HIHI vào KUDV 2D đơn thức đuôi rồi ấn vào mục thêm danh sách. Nó tự lọc cho mình những số trùng nhau ta kích chuột vào đó copy những số trùng nhau đó đưa vào chơi dàn chỉ còn lại 38 đến 45 số (Mình đã chơi ngày 17 là 38s và ngày 18 còn 43s) đều chén cả ăn cả 3D luôn.
Còn hiện tại từ đầu tháng mình chơi theo CT PB đánh đều tay 30đ thống kê tính đến ngày 18/3 cũng lãi được 9 900 000 rồi rất OK, lên theo mình cứ chơi đều tay cho đỡ đau đầu và cũng an toàn và không bị áp lực. Nợ thì cứ từ từ trả rồi cũng hết mà, còn chão lên đến ngày thứ 3 nó lên khủng lắm không chịu được. Rất cám ơn CT Phan Bảo và các bạn
Qua đây mình cũng xin hỏi là bạn chơi mỗi dàn đề chứ ko chơi lô hả bạn , nếu chơi cả lô nữa thì liệu có ổn hơn ko bạn nhỉ

Chào chủ thớt, chủ thớt cho mình hỏi dàn đề của a phanbao thay đổi mỗi ngày hả b. Vì mình mới vào có theo dõi qua thì thấy mỗi ngày a ý cập nhật 1 dàn 64s mới

Chào chủ thớt, chủ thớt cho mình hỏi dàn đề của a phanbao thay đổi mỗi ngày hả b. Vì mình mới vào có theo dõi qua thì thấy mỗi ngày a ý cập nhật 1 dàn 64s mới
Đó là dàn bắt theo ngày bạn ạ ! Mỗi ngày 1 dàn chứ ko có dàn cố định.

cảm ơn ct Phan Bảo nhiều lắm ạ. chúc ct sức khỏe, hạnh phúc, thành công ạ :love:

Cảm ơn bác PHAN BẢO nhieu ạ,mọi nguoi cứ chơi đúng phương pháp mà chủ tich PHAN BẢO hướng dẫn là sẽ về bờ hết ạ