Lotto Bet - Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua | Page 11 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Lotto Bet Có ai kiếm được tiền từ lotobet chua

Đến ngày tài khoản bác bị cho vào danh sách hút. Thì tay đầu tiên vào gãy luôn rồi nhé, các tay sau vào cũng gãy theo nhiều lý do khác nhau. Bác chơi kiểu nào cũng né hết, mức 200k lúc này xa vời chưa bác :D
bôqr vậy tôi mới khuyên ae tìm môn mà nó k nhúng tay vô kết quả đc đó. Chứ mấy trò của nó tổ chức thì chuyện k còn xu nào k sớm thi muộn thôi

Mình đã nói b mấy lần rồi .mình có cầu kèo gì đầu .cầu kèo thì cho vui vậy thôi chủ yếu là may mắn vs bản thân mình kiểm soát thôi.mình cứ chơi đủ loại thích thì chơi tx chẵn lẻ k thì mò sang 27lô làm tí thôi
E hỏi thật nhé. Bác thấy tài xỉu với dàn 64 số bên 27 lô bét. Cái nào ổn định và dễ ăn hơn ạ ?

bôqr vậy tôi mới khuyên ae tìm môn mà nó k nhúng tay vô kết quả đc đó. Chứ mấy trò của nó tổ chức thì chuyện k còn xu nào k sớm thi muộn thôi
Bác chơi bên 1M. Kiếm được ko bác ?

Bác chơi bên 1M. Kiếm được ko bác ?
Cũng tùy bữa, mình chỉ dám nạp 960k, chơi hàng số 8 con, mình rình gãy mình vô, nhập lúc 2 đơn, hàng số mình nhập 20 tổng 60 xu, còn tài hoặc xỉu mình nhập 100xu, gãy tay đầu thì tay 2 mình nhập hs 100 xu =300k, còn tài hoặc xỉu 500 xu, tổng vốn 960xu, bữa hên cày 3-4 tiếng cũng đc 3m hơn lãi, bữa xui thì mất 960 xu coi như bữa đó đi buôn lỗ. Chứ mấy trò nó tự tổ chức sợ lắm rồi. Mình giờ chỉ chơi xổ số 1-M, hoặc keno5 thôi

Cũng tùy bữa, mình chỉ dám nạp 960k, chơi hàng số 8 con, mình rình gãy mình vô, nhập lúc 2 đơn, hàng số mình nhập 20 tổng 60 xu, còn tài hoặc xỉu mình nhập 100xu, gãy tay đầu thì tay 2 mình nhập hs 100 xu =300k, còn tài hoặc xỉu 500 xu, tổng vốn 960xu, bữa hên cày 3-4 tiếng cũng đc 3m hơn lãi, bữa xui thì mất 960 xu coi như bữa đó đi buôn lỗ. Chứ mấy trò nó tự tổ chức sợ lắm rồi. Mình giờ chỉ chơi xổ số 1-M, hoặc keno5 thôi
Hàng số 8 con là ntn bác nhỉ

E cũng chưa hiểu cách chơi này của bác lấm ạ.

Hàng số 8 con là ntn bác nhỉ
thì nó quay xổ tự nhiên, mình lấy tự nhiên.
Ví dụ: hàng đv, mình bắt 12345678 thì mình vô hàng số chọn 468 *20 xu =60 xu tay 1, còn vô mục kèo đôi mình chọn tố 100 xu. mà tố theo quy ước của nó là 12357
Còn trường hợp hàng đv mình chọn 78901234 thì mình vô hs chọn 789 *20 xu, vô kèo đôi chọn xỉu 100 xu. Còn cầu kèo mình k có kĩ, chỉ bắt theo vòng tròn nó thôi

Chơi bên 1m với keno 5 .mình chơi đài nào được b ơi

minh bỏ loto bet dc 4thang nay roi , thua nhieu đến mức nghĩ nó bịt mình , lúc chơi mình chủ yếu đánh háng số đi 3 tay , ko về bỏ , sau sang thú vị đi 3 tay lúc đầu có vẻ ổn sau vẫn hết , thế là nghi luôn đến giờ hjjj

Mình đã từng nhấn mạnh với ae rất nhiều lần, thậm chí có đăng bài nhưng k hiểu sao bị tụi ban quản trị ẩn bài đi. Tôi thua nhiều lắm, ước tính gần 1.6 tỉ vì kubet. Nhiều khi ăn thông 7-10 ngày là chuyện thường, thế nhưng éo hiểu sao sau đó trả sạch 1 ngày và lại càng âm nặng. Chu kì như vậy lặp lại hoài nản lắm. Time gần đây, tôi nghiên cứu kĩ, thì thực ra các trò tụi này tự tổ chức ko bao giờ ae ăn mà còn chơi sẽ giữ đc tiền ăn. Và thực ra nó chẳng có cầu kèo gì cả. Thích sao nó cho ra vậy thôi, những cầu kèo ae chia sẻ chỉ là sự trùng hợp hay là chu kì lặp nóquay lại thôi.
Khuyên ae tìm trò nào nó k bịp đc í, tôi thấy xổ số 1-M tỉ lệ trúng thưởng thấp nhất, lại có các nước như VN, ĐÀI LOAN.... mấy nước mình lên mạng ktra kết quả đc đó. Với nó giới hạn đủ kiểu, tôi nghĩ vì nó k bịp đc nên nó mới giới hạn NV. Ae nào hứng thú vô tìm hiểu rồi ta cùng thảo luận cách chơi.
Chứ mấy trò của nó tổ chức bao gồm: live bet, loto bet, 5D, BCT, 18,27 LÔ kết quả nó kiểm soát đc thì kinh nghiệm thua của tôi cho thấy càng chơi càng gỡ sẽ càng thua.
muốn cơm gạo gỡ từ từ, ae hãy ngừng ảo tưởng mà tìm đến trò nó k nhúng tay vô kết quả đc.
Thân!
Kiểm tra kết quả kiểu ji vay