Thảo luận - Có ai kiếm được tiền từ bét | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Có ai kiếm được tiền từ bét

chơi bet muốn ăn mình nghĩ các bạn phải tuyệt đối k đc đánh dàn, vì đánh dàn gãy 2 khung thôi là vốn cũng mất kha khá r, nóng máu là bay, hên thì nó cho ăn full thì cũng thích đấy, tốt nhất nghiện thì đánh hs thôi nhưng phải theo đúng khung, gãy k cay cú và đủ ct nghỉ thì ăn đc, hoặc đánh 64s lấy dàn ct canh cầu
Mình nghe có người nói bét nó soi nó Cho chết từng người ko biết có phải ko?

Mình nghe có người nói bét nó soi nó Cho chết từng người ko biết có phải ko?
Chơi bét càng chơi càng nghiện càng say bạc lúc say bạc là lúc nộp hét tiền cho bét .chỉ có 1 cách là ko chơi ,như tôi bh nghiện rồi đang cố gắng bỏ cứ có tiền trong tk là nghĩ đến bét mò vào chơi lại nộp hết cho bét .dợ thật cố mà bỏ bét đi ae

Haiz bét là con đỉa hút máu mà em cũng đag cai nó đây cứ lời dc đồng nào từ sxmb là lại cống cho nó lúc ko có tiền thì im im dc vài hôm mất suốt ko chịu chừa

ko hẳn là ko ăn đc nhưng bet kỳ quay 1 ngày bằng 1 năm xo so mb nên ta rơi vào 1 vòng luẩn quẩn ko làm chủ đc mình dây đỏ thắng thì ko nghỉ tới dây đen cứ lao vào cháy acc , ngồi cả ngày tiền tỷ cũng bay hết thôi

Món này chỉ chơi chõm thôi các bác ạ, kiếm bao thuốc cốc nước thôi chứ đừng chơi lớn.

Đính kèm

• 202.6 KB Lượt xem: 230
  • 195.9 KB Lượt xem: 225
Các bác Cho e hỏi có Ai kiếm được tiền của bét đều đều cả năm chưa ạ?
Hỏi vậy thì cũng khó trả lời.
Chung kết lại... Nếu bạn nào chơi lotobet. Không đủ kiên nhẫn. Bình tĩnh. Không chịu thua non , ăn non. Không rình được Cầu kèo.
Thì tôi khuyên bạn nên dừng ngay lotobet.
Còn chơi lotobet. Không thể kiếm đều cả năm. Nhưng
Nhưng cũng không thua . Vẫn có lời. Ít hay nhiều. Tóm lại biết chơi và chơi nhỏ thôi. Vẫn kiếm được tiền tiêu.
Các bạn nóng tính. Chơi to. Thì bạn nên dừng lại. Không nguy hiểm lắm. Nó chỉ có 3 phút một phát. Sợ lắm.

Hỏi vậy thì cũng khó trả lời.
Chung kết lại... Nếu bạn nào chơi lotobet. Không đủ kiên nhẫn. Bình tĩnh. Không chịu thua non , ăn non. Không rình được Cầu kèo.
Thì tôi khuyên bạn nên dừng ngay lotobet.
Còn chơi lotobet. Không thể kiếm đều cả năm. Nhưng
Nhưng cũng không thua . Vẫn có lời. Ít hay nhiều. Tóm lại biết chơi và chơi nhỏ thôi. Vẫn kiếm được tiền tiêu.
Các bạn nóng tính. Chơi to. Thì bạn nên dừng lại. Không nguy hiểm lắm. Nó chỉ có 3 phút một phát. Sợ lắm.
Vâng trước cháu chơi hăng máu luôn bị thua, giờ biết kìm chế nên ko thua mấy, cháu Đang có ý định vay 20tr để chơi ngày kiếm tầm 2tr, nhưng cháu đọc được có người nói rằng bét nó soi và nó Cho mình thua là đánh kiểu gì cũng thua, có người còn bảo cùng một kì quay nhưng ra 2ket quả, nên cháu chưa dám

Vâng trước cháu chơi hăng máu luôn bị thua, giờ biết kìm chế nên ko thua mấy, cháu Đang có ý định vay 20tr để chơi ngày kiếm tầm 2tr, nhưng cháu đọc được có người nói rằng bét nó soi và nó Cho mình thua là đánh kiểu gì cũng thua, có người còn bảo cùng một kì quay nhưng ra 2ket quả, nên cháu chưa dám
Chúc bác thành công

Có bạn chia sẽ cách chơi 18 lô và 27 lô chơi dàn 64 số bỏ kép bằng và sát kép và bỏ đầu 0 ae tk

LOTO BET HAY XỔ SỐ VIỆT NAM ĐỀU LÀ NHỮNG CON MA HÚT MÁU. QUAN TRỌNG LÀ AE CÓ BIẾT ĐIỂM DỪNG HAY KHÔNG, HAY LẠI THẮNG THÌ MUỐN THẮNG THÊM, THUA THÌ MUỐN GỠ LẠI.

TẤT CẢ LÀ DO LÒNG THAM CỦA CON NGƯỜI VÀ KHÔNG CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN ĐỂ CHỜ ĐỢI VỚI CÁ NHÂN MÌNH THÌ MÌNH HOÀN TOÀN CÓ THỂ CHƠI LÃI ĐƯỢC CẢ NĂM NHƯNG SẼ KHÔNG LÃI NHIỀU MÀ CHỈ 1-2 TRIỆU/ 1 NGÀY HOẶC CHỈ LÀ VÀI TRĂM LẺ.

NẾU AI KHÔNG BỎ ĐƯỢC LÒNG THAM VÀ KHÔNG CÓ SỰ KIÊN NHẪN THÌ MÌNH NGHĨ AE NÊN BỎ.
v bác ghê r e chỉ thông đc đúng 1 tháng

LOTO BET HAY XỔ SỐ VIỆT NAM ĐỀU LÀ NHỮNG CON MA HÚT MÁU. QUAN TRỌNG LÀ AE CÓ BIẾT ĐIỂM DỪNG HAY KHÔNG, HAY LẠI THẮNG THÌ MUỐN THẮNG THÊM, THUA THÌ MUỐN GỠ LẠI.

TẤT CẢ LÀ DO LÒNG THAM CỦA CON NGƯỜI VÀ KHÔNG CÓ ĐỦ KIÊN NHẪN ĐỂ CHỜ ĐỢI VỚI CÁ NHÂN MÌNH THÌ MÌNH HOÀN TOÀN CÓ THỂ CHƠI LÃI ĐƯỢC CẢ NĂM NHƯNG SẼ KHÔNG LÃI NHIỀU MÀ CHỈ 1-2 TRIỆU/ 1 NGÀY HOẶC CHỈ LÀ VÀI TRĂM LẺ.

NẾU AI KHÔNG BỎ ĐƯỢC LÒNG THAM VÀ KHÔNG CÓ SỰ KIÊN NHẪN THÌ MÌNH NGHĨ AE NÊN BỎ.
mình hay chơi TX Đang hãm được lòng tham dần dần rồi