Tâm sự - CÓ ACE NÀO ĐANG NỢ NẦN CỜ BẠC THÌ VÀO ĐÂY TÂM SỰ NHÉ | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Tâm sự CÓ ACE NÀO ĐANG NỢ NẦN CỜ BẠC THÌ VÀO ĐÂY TÂM SỰ NHÉ

Cũng do là hàng xóm mới bên em cũng như bên chỗ em làm có 3 nhà cũng tan hoang nhà cửa bán thống bán tháo để trả nợ cho con chơi cờ bạc. Có nhà thì im lìm chuyển đi đâu í, suốt ngày chủ nợ đến sơn lên tường rồi vứt cứt đái mắm tôm vào nhà.
Rồi mấy hôm trc ông cháu 17 tuổi mình vừa chơi mất hết 3 tỷ đồng mà mình không dám đánh không dám chửi chỉ khóc với nó bởi bản thân lại trở thành cái gương để nó học đòi. và ngã ngửa ra khi mình biết nó chơi được 3 năm còn trước mình 3 tháng . Khổ tâm quá

chuyện thường ở huyện, trước mình với thằng bạn chơi cá độ cả bóng đả cỏ lung tung, có tuần cũng mất 200M

Thớt hay.e chỉ chơi lô đề vui vui cò con chứ ko to dk như bác

em thì theo 1 lần là sợ rồi, theo trong 3-4 hôm thôi nhưng hồi đó là năm lớp 10 nên cạch, giờ chỉ vui vẻ 5-10 điểm thôi, theo nó mà sạt nghiệp

Một thời em đi chơi bố đi trả nợ giờ em đi làm để trả nợ bố , lô đề h chỉ chơi vui vẻ 5đ 10đ

Cảm ơn BÁC cho em bài học cảnh tỉnh.E cũng đang nợ nần vì lô đề.Biết gỡ không được mà vẫn ham.Bác nào làm lại cùng em không.

Cũng do là hàng xóm mới bên em cũng như bên chỗ em làm có 3 nhà cũng tan hoang nhà cửa bán thống bán tháo để trả nợ cho con chơi cờ bạc. Có nhà thì im lìm chuyển đi đâu í, suốt ngày chủ nợ đến sơn lên tường rồi vứt cứt đái mắm tôm vào nhà.
Rồi mấy hôm trc ông cháu 17 tuổi mình vừa chơi mất hết 3 tỷ đồng mà mình không dám đánh không dám chửi chỉ khóc với nó bởi bản thân lại trở thành cái gương để nó học đòi. và ngã ngửa ra khi mình biết nó chơi được 3 năm còn trước mình 3 tháng . Khổ tâm quá
Em cũng nợ na
Ăm 2021 500m lên diễn đàn để vào bờ mà h cũng chán ngày được ngay thua

Năm nay đi xa quá rồi . Chơi app thua . Chuyển qua đỏ đen tài xỉu . Giờ xỉu luôn rồi . Mới tham gia diễn đàn được vài ngày nhưng chưa có chút kinh nghiệm . Anh em cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm buồn vui để cùng nhau vượt khó

Mình cũng giống mọi người nợ nần chồng chất mình cũng đọc nhiều bài viết cuủa các người đả về bờ thành công phải có hai tài khoản để chơi hai dàn 3đ của hai cai thủ đang có phong độ thì may còn có cơ hội về bờ

Chơi tài xỉu với xóc bay cũng nhanh lắm

H ít vốn chơi sợ cụt vốn nên chơi cứ bị nhát k biết bao h mới về đc đây

Bóng banh thì đúng 1 lần và mãi mãi : trận Barc gặp đội j j đó quên rùi (cùi bép). bắt tài nó ra 1-1.Mất 200k Lô đề vẫn còn.Nhưng đánh vui mỗi lần nằm mơ đánh toàn 3 càng.( 250>500k)

tiền tỉ thì chịu nhưng mà nên nói với bố mẹ,nó mà đánh lãi thì lãi mẹ đẻ lãi con không chỉ có mình bác khổ mà gia đình , bố mẹ anh chị em cũng khổ

Mịa, lúc chiều làm con 79, 30 điểm, trượt mẹ luôn. Giờ tiếc vãi

Em thì chưa thấy ai dính vào cờ bạc mà dứt ra được cả. Nếu bỏ chỉ được 1 thời gian.

hu hu em vừa lập cái thớt báo nhà :( em nợ gần 100 triệu

Chơi được thì chịu được đừng làm khổ ai cả . Đừng đem con bỏ chợ tội lắm ai ơi