Lotto Bet - CHỐNG ĐÓI MÙA DỊCH | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CHỐNG ĐÓI MÙA DỊCH

nguoirung

Thượng Úy
Điểm cảm xúc
5,205
Điểm
223
Xu
10,000Xu
*HAI CHẠM ĐÁNH CHO TIỀN NHỊ + HẬU NHỊ.
_PP ANH EM NGỒI RÌNH KHI NÀO THẤY TÂM CÀNG CỦA KỲ TRƯỚC + BÓNG DƯƠNG CHẠM TIỀN NHỊ HOẶC HẬU NHỊ CỦA KỲ SAU( CÓ NGHĨA LÀ ĂN MỘT TAY RỒI) THÌ AE VÀO TIỀN.ĂN 1,2 TAY NGHỈ NGAY RÌNH CHỜ CẦU TIẾP THEO( CHÚ Ý : ĂN CŨNG NGHỈ , KO ĂN CŨNG NGHỈ).
_THỜI GIAN NGHỈ COVIT DÀI KO VIỆC GÌ MÀ PHẢI VỘI , CẦU CÓ ĂN DÀI CŨNG KO TIẾC ,KO TẤT TAY , KO THAM VÀ CÂN ĐỐI VỐN ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGHỈ.
_ĐỀ NGHỊ ACE TÉT THẬT KỸ TRƯỚC KHI CHƠI, CẦU HAY THÌ CHƠI KO HAY THÌ THÔI TRÁNH MẤT TIỀN KÊU CA ,GIÁM CHƠI GIÁM CHỊU !
CHÚC ACE MẠNH KHOẺ ,Ở NHÀ ĐỪNG ĐI ĐÂU ĐỂ BẢO VỆ CHO BẢN THÂN ,GĐ VÀ TOÀN XÃ HỘI ACE NHÉ.
CHÚC THAM KHẢO CẦU MAY MẮN!

Sửa lần cuối:
*HAI CHẠM ĐÁNH CHO TIỀN NHỊ + HẬU NHỊ.
_PP ANH EM NGỒI RÌNH KHI NÀO THẤY TÂM CÀNG CỦA KỲ TRƯỚC + BÓNG DƯƠNG CHẠM TIỀN NHỊ HOẶC HẬU NHỊ CỦA KỲ SAU( CÓ NGHĨA LÀ ĂN MỘT TAY RỒI) THÌ AE VÀO TIỀN.ĂN 1,2 TAY NGHỈ NGAY RÌNH CHỜ CẦU TIẾP THEO( CHÚ Ý : ĂN CŨNG NGHỈ , KO ĂN CŨNG NGHỈ).
_THỜI GIAN NGHỈ COVIT DÀI KO VIỆC GÌ MÀ PHẢI VỘI , CẦU CÓ ĂN DÀI CŨNG KO TIẾC ,KO TẤT TAY , KO THAM VÀ CÂN ĐỐI VỐN ĐỦ CHỈ TIÊU LÀ NGHỈ.
_ĐỀ NGHỊ ACE TÉT THẬT KỸ TRƯỚC KHI CHƠI, CẦU HAY THÌ CHƠI KO HAY THÌ THÔI TRÁNH MẤT TIỀN KÊU CA ,GIÁM CHƠI GIÁM CHỊU !
CHÚC ACE MẠNH KHOẺ ,Ở NHÀ ĐỪNG ĐI ĐÂU ĐỂ BẢO VỆ CHO BẢN THÂN ,GĐ VÀ TOÀN XÃ HỘI ACE NHÉ.
CHÚC THAM KHẢO CẦU MAY MẮN!View attachment 30247
Chưa rỏ lam a oi

Bóng duong của hàng dơn vị,hay chục,hay chục ngan,ngan
Xl vi e moi chơi nên chậm hiểu
E cảm ơn
Tâm càng là con gì ko biết thì bỏ chơi ko thua đấy ae, là hàng trăm nhé con giữa híc

người ae cho hỏi cầu kèo rồi kiểu đi trong bet có giông trong sxmb không?
Giống mà bạn, chủ yếu rình cầu chạy mới vào tiền ae nhé , ngày kiếm 1,2 củ nghỉ đủ tiêu là OK ae

2 chạm 36 s thôi ae
đau quá anh em ạ sáng ra đánh 5-6 chạm +8 tổng = 1 dàn 64 số mà nó cứ cho về 2 tổng mình bỏ. núc tổng ăn thì chạm mất nghĩ mà chán bao năm nghiên cứu lô đề mà bại dưới tay thằng bét. đã đói rồi mà còn bị nó thịt ???

đau quá anh em ạ sáng ra đánh 5-6 chạm +8 tổng = 1 dàn 64 số mà nó cứ cho về 2 tổng mình bỏ. núc tổng ăn thì chạm mất nghĩ mà chán bao năm nghiên cứu lô đề mà bại dưới tay thằng bét. đã đói rồi mà còn bị nó thịt ???
Ae lựa rình và tk pp của mình xem sao đánh mức thấp nhất có thể ăn 1 tay nghỉ ngay rình tiếp nhé

Nghĩa là thấy cầu chạy 1 tay r thì mới vào tiền để chơi đúng k