Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 83 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAI 16h30 MÌNH HƯỚNG DẪN AE CÙNG LÀM VÀ LÊN DÀN LUÔN NHÉ. NẾU CÙNG LÊN DÀN VÀ ĐC KQ CÁC DÀN SỐ CỦA MỌI NGƯỜI ĐỀU GIỐNG NHAU LÀ COI NHƯ XONG, KHỎI CẦN HỎI NHIỀU. VỚI PP CỦA MÌNH AE CỨ TEST LUÔN CẢ NĂM XEM CÓ BỎ DỨT ĐIỂM ĐC MỨC 5 KO NHÉ. CÓ NHIỀU BẠN CHẲNG HIỂU GÌ LẠI BẢO KO THỂ BỎ MỨC 5 MÀ 100% KO RA. BÓ CHÂN.
Bạn cho hỏi, bạn đã test trường hợp 4/5 CT trúng chưa. VD lấy dàn trúng là A, ghép với dàn trượt là B, —> lấy trùng dàn AB ra dàn C, —>lấy 100 số loại dàn trùng C, sẽ ra dàn D (dàn D là dàn có số trúng) —> ghép dàn D vào ô tạo mức số cùng với một trong hai dàn A(B), xảy ra 2 th
+ Nếu chọn dàn B thì mức 5 an toàn
+ Nếu chọn dàn A thì mức 5 xịt
Vậy bạn xử lí trường hợp này ntn khi các dàn mình chọn ghép là ngẫu nhiên

Bạn khịa có duyên vậy. Mình không theo bên nào hàng ngày mình vẫn tham khảo càng bên bác Teddy cơ mà mình thấy văn hoá bên này ăn bên kia xịt xong đi khịa nhau nó không hay tý nào. Bên bác Teddy thì chuyên về càng, còn bên này cả càng cả 2D nữa
Xét cho công tâm thì 2 topic xét về càng bên này 1 tháng bắt càng cũng đâu có tệ dù gì người ta cũng dám đứng ra mở topic để dám nghe chửi khi xịt cũng áp lực lắm chứ, đâu phải ai cũng tự lên dàn 2D để bắt ăn tỷ lệ cao được, bên bác Teddy cũng lên 2D xong cũng tạch, cũng áp lực nên cũng bỏ 2D nhưng mấy bạn bên này mình có thấy sang đó khịa kiểu này đâu, mình thấy topic bạn lập ra cũng có đóng góp được cái gì đâu ngoài hỏi phương pháp tối ưu có lợi cho bản thân
AE MÌNH THẢO LUẬN, CHIA SẺ THÔI, MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ KHẢ NĂNG RIÊNG VÀ SOẺ HỌC RIÊNG, NÊN TÔN TRỌNG LẪN NHAU CHỨ SO SÁNH MÀ LÀM CHI. MÌNH THẤY BẠN RẤT THÔNG MINH VÀ THẲNG THẮN, CHIA SẺ CHO AE CŨNG HẾT SỨC THẬT TÂM, HIỂU BIẾT SÂUVAF CÁCH CHƠI KHÁ KHOA HỌC. MONG RẰNG AE HÃY CÙNG NHAU VÀO ĐÂY ĐOÀN KẾT, GIAO LƯU CON SỐ ĐỂ CÙNG CHƠI VÀ GIÚP ĐỠ ĐC NHỮNG AE CHƯA HIỂU VỀ BỘ MÔN NÀY LẮM ĐC CHÚT NÀO THÌ QUÝ CHÚT ĐÓ. MÌNH RẤT MONG MUỐN ĐC HỌC HỎI TỪ CÁC AE. ĐỀ QUAY CÓ LÚC NÀY LÚC KHÁC, MÌNH CHƠI CÓ LÚC THẮNG LÚC THUA, MONG SAO CỨ CUỐI THÁNG, NẢY ĐC KW MÀU XANH LÀ CÓ CHÚT NIỀM TIN VÀ HY VỌNG RỒI.

Bạn cho hỏi, bạn đã test trường hợp 4/5 CT trúng chưa. VD lấy dàn trúng là A, ghép với dàn trượt là B, —> lấy trùng dàn AB ra dàn C, —>lấy 100 số loại dàn trùng C, sẽ ra dàn D (dàn D là dàn có số trúng) —> ghép dàn D vào ô tạo mức số cùng với một trong hai dàn A(B), xảy ra 2 th
+ Nếu chọn dàn B thì mức 5 an toàn
+ Nếu chọn dàn A thì mức 5 xịt
Vậy bạn xử lí trường hợp này ntn khi các dàn mình chọn ghép là ngẫu nhiên
AE MÌNH THẢO LUẬN, CHIA SẺ THÔI, MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ KHẢ NĂNG RIÊNG VÀ SOẺ HỌC RIÊNG, NÊN TÔN TRỌNG LẪN NHAU CHỨ SO SÁNH MÀ LÀM CHI. MÌNH THẤY BẠN RẤT THÔNG MINH VÀ THẲNG THẮN, CHIA SẺ CHO AE CŨNG HẾT SỨC THẬT TÂM, HIỂU BIẾT SÂUVAF CÁCH CHƠI KHÁ KHOA HỌC. MONG RẰNG AE HÃY CÙNG NHAU VÀO ĐÂY ĐOÀN KẾT, GIAO LƯU CON SỐ ĐỂ CÙNG CHƠI VÀ GIÚP ĐỠ ĐC NHỮNG AE CHƯA HIỂU VỀ BỘ MÔN NÀY LẮM ĐC CHÚT NÀO THÌ QUÝ CHÚT ĐÓ. MÌNH RẤT MONG MUỐN ĐC HỌC HỎI TỪ CÁC AE. ĐỀ QUAY CÓ LÚC NÀY LÚC KHÁC, MÌNH CHƠI CÓ LÚC THẮNG LÚC THUA, MONG SAO CỨ CUỐI THÁNG, NẢY ĐC KW MÀU XANH LÀ CÓ CHÚT NIỀM TIN VÀ HY VỌNG RỒI.
Thong ke xem thang bao nhieu roi

Gửi bạn KK5858, mình lấy Vd dàn 5 CTHT ngày 3/10 (4/5 CT trúng) nó xảy ra hai trường hợp ở mức 5, một trượt, một trúng, bạn xem và gt hộ mình nhé
PB: 2578 (A)
Hihi: 2367 (B)
NQĐ: 3689 (C)
CT: 1479 ( D)
NK: 1368 (E)
Ghép trùng AB
Loại trùng AB từ 100s ra dàn F
Lấy dàn F ghép với CDE và A (hoặc B)
—> xảy ra hai trường hợp nhé hình đi kèm ở dưới, nếu chọn A thì mức 5 an toàn, nếu chọn B thì mức 5 trượt, mà đâu phải lúc nào cũng mm chọn vô tình dàn trượt được đâu

Đính kèm

• 178.1 KB Lượt xem: 82
  • 180.4 KB Lượt xem: 80
100 con số bản thân mỗi con số đều có tỉ lệ nổ như nhau là 1% mà làm sao có thể loại cứng mức 015 được , giả sử hôm qua đề k phải về 69 mà nó nổ 50 chẳng hạn thì sao nhỉ ?

Bạn vẫn chưa hiểu ý, mình bảo ngẫu nhiên vd hôm đó 4/5 ct trúng, mà lại lấy đúng 1 dàn trúng 1 dàn trượt để bỏ trùng, xong lại lấy đúng 1 trong 2 dàn kia là dàn trúng để ghép tạo mức thì vô tình lại tạo ra mức 5 nguy hiểm, mình đã nói rõ là lấy ngẫu hứng, bạn đã xét tới chưa
Chứ biết trước 1 ct trượt thì cần quái gì đến pp biến đổi của bạn
GIỜ THÌ LUCCONGTU1 THỎA MÃN RỒI CHỨ? BẠN CÒN HỎI GÌ NỮA KO?

GIỜ THÌ LUCCONGTU1 THỎA MÃN RỒI CHỨ? BẠN CÒN HỎI GÌ NỮA KO?
Có bạn, mình làm bước lấy 44s trùng ghép vào ô 1 với 64s của PB, sau đó cop 100s từ 00-99 vào ô 2, sau đó bấm dàn 2 loại dàn 1, thì kq vẫn ra 69, mình ko hiểu nhầm ở đâu

k có pp nào tuyệt đối cả ,các bác cứ phức tạp hoá lên như thé càng rối..1 ngày cứ chọn ra 6 chạm cứng tự học lấy loại đi 1 ,2 tổng ,1 đâug 1 đuôi là ok,nhanh gọn lẹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.