Thảo luận - CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận CHƠI 3 CÀNG ĐỀ HIỆU QUẢ THEO PHƯƠNG PHÁP CỦA BÁC PTH366

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình nghĩ mỗi người có một cách giao tiếp, sử sự khác nhau.bác ấy được gì của mình đâu.mà phải hàng ngày lên số được thì tung hô.thua thì quay ra này nọ .hôm nay mình cũng rất buồn.hôm nay mình tự chơi lại thua mất một ít số lãi mà đã theo của bác ấy.

Mọi khi mình chưa có TK ko bình luận đc nhưng theo dõi thấy Bạn cũng có những PP rất hay và bác PTH cũng trân trọng
Chào bạn kk5858, mình mới đọc tên tốp của bạn thì mình cũng đã linh cảm được bạn là ai rồi ,nhưng thôi không cần phải trang luận bạn là ai làm gì cả . Mà miễn sao hàng ngày bạn có thế giúp ace em cập bến là điều quá tuyệt vời rồi . Xin trân trọng cảm ơn bạn

Mình nghĩ mỗi người có một cách giao tiếp, sử sự khác nhau.bác ấy được gì của mình đâu.mà phải hàng ngày lên số được thì tung hô.thua thì quay ra này nọ .hôm nay mình cũng rất buồn.hôm nay mình tự chơi lại thua mất một ít số lãi mà đã theo của bác ấy.
Nhung co hom bac ay chot 2d va 3d vuot qua 65 so , choi nhu kieu 2mat

THÔI KO BÌNH LUẬN KIỂU NHƯ THẾ NÀY NỮA Ạ, MỌI THỨ CỨ ĐỂ TỰ NHIÊN, AI NÓI GÌ THÌ NÓI, MÌNH VÀ MỌI NG KO THÍCH THÌ LỜ ĐI THÔI, AI XẤU AI TỐT TỰ MỖI NG CẢM NHẬN, TỐT NHẤT MẤY CHUYỆN THỊ PHI AE MÌNH KO BIẾT VÀ KO NHÚNG, MÌNH LÀ ĐÀN ÔNG MÀ, LÊN ĐÂY CHỈ THẢO LUẬN SỐ VÀ PP CHƠI THÔI. NÊN AE BÌNH LUẬN LÊN ĐÂY NẾU MÌNH KO TRẢ LỜI HAY BÀY TỎ GÌ THÌ MONG ANH EM LƯỢNG THỨ NHÉ. CÒN BẠN NGÂN THÌ TIẾP TỤC LÀM NHỮNG GÌ MÌNH ĐÃ THEO ĐUỔI ĐI THÔI, TÔN TRỌNG TRUYỀN THỐNG NHÉ.

Sửa lần cuối:
THÔI KO BÌNH LUẬN KIỂU NHƯ THẾ NÀY NỮA Ạ, MOI THỨ CỨ ĐỂ TỰ NHIÊN, AI NÓI GÌ THÌ NÓI, MÌNH VÀ MỌI NG KO THÍCH THÌ LỜ ĐI THÔI, AI XẤU AI TỐT TỰ MỖI NG CẢM NHẬN, TỐT NHẤT MẤY CHUYỆN THỊ PHI AE MÌNH KO BIẾT VÀ KO NHÚNG, MIBHF LÀ ĐÀN ÔNG MÀ, LÊN ĐÂY CHỈ THẢO LUẬN SỐ VÀ PP CHƠI THÔI. NÊN AE BÌNH LUẬN LÊN ĐÂY NẾU MÌNH KO TRẢ LỜI HAY BÀY TỎ GÌ THÌ MONG ANH EM LƯỢNG THỨ NHÉ. CÒN BẠN NGÂN THÌ TIẾP TỤC LÀM NHỮNG GÌ MÌNH ĐÃ THEO ĐUỔI ĐI THÔI, TÔN TRỌNG TRUYỀN THỐNG NHÉ.
Theo quan điểm của mình là cứ sau 18h 30 toàn thể ace chúng ta rút xèng về là ok nhất đúng không bạn ? Điều ấy là đáng quan tâm nhất đúng không bạn???

Theo quan điểm của mình là cứ sau 18h 30 toàn thể ace chúng ta rút xèng về là ok nhất đúng không bạn ? Điều ấy là đáng quan tâm nhất đúng không bạn???
Xin bạn thông cảm vì tốp mới mà mình come hơi, nhiều lên mong bạn bỏ qua cho mình bạn nhé . Xin cảm ơn bạn

VẬY HÃY TIẾP TỤC ĐI THÔI

THÔI KO BÌNH LUẬN KIỂU NHƯ THẾ NÀY NỮA Ạ, MOI THỨ CỨ ĐỂ TỰ NHIÊN, AI NÓI GÌ THÌ NÓI, MÌNH VÀ MỌI NG KO THÍCH THÌ LỜ ĐI THÔI, AI XẤU AI TỐT TỰ MỖI NG CẢM NHẬN, TỐT NHẤT MẤY CHUYỆN THỊ PHI AE MÌNH KO BIẾT VÀ KO NHÚNG, MIBHF LÀ ĐÀN ÔNG MÀ, LÊN ĐÂY CHỈ THẢO LUẬN SỐ VÀ PP CHƠI THÔI. NÊN AE BÌNH LUẬN LÊN ĐÂY NẾU MÌNH KO TRẢ LỜI HAY BÀY TỎ GÌ THÌ MONG ANH EM LƯỢNG THỨ NHÉ. CÒN BẠN NGÂN THÌ TIẾP TỤC LÀM NHỮNG GÌ MÌNH ĐÃ THEO ĐUỔI ĐI THÔI, TÔN TRỌNG TRUYỀN THỐNG NHÉ.
Vâng mình cảm ơn bạn.suốt từ sáng vào diễn đàn mình cũng xem .muốn nói vài lời cho nhẹ lòng .may quá giờ mình nói được rồi.mình xin đồng ý theo bạn

Nghìn like cho bạn luôn, đó mới thiết thực, ừ nhưng mà không dễ lắm ban ak, hihi

Em mới học và đang thử nghiệm chưa biết có ăn thua gì ko bác ak, nếu tốt thì em đưa ra để các bác gop ý thôi. Vì thế nay e đưa dàn số lên để tham khảo và phải xin ae đừng xuống tiền vội ạ
Ok bác khi nào có pp hay bác chia sẻ cho ae nhé

Cách lên số. Thứ tự từng con số. Cách sử dụng font chữ. Tất cả đều giống y đúc của PTH.Chỉ thắc mắc là nếu đúng tại sao k dám nhận.Có ẩn ý gì

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.