Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay ae chúng ta lấy lại của KU hết. Ae vẫn tin tưởng ở a. Cố lên a ????

lô 10đ đề 17đ 3D 1đ hả bạn
Lô 10đ, 2d 17đ, 3d 1đ. Vốn mình nhỏ nên mình ko chơi 4d. Ngày 2282, 5 ngày là 11500. Bảng mình dựa theo tỷ lệ ăn cứng của ku, có sai số nhưng ko nhiều, vì có hôm số nóng tỷ lệ ăn thấp hơn.

Ae cứ than vãn rồi các cao thủ lại k thiết tha chia sẻ cho ae đường đi nước bước. Đến lúc đó thiệt thân ae thôi. Chơi món này đòi hỏi chất xám nhiều phết đấy
Bác nói đúng đấy,e lo sợ các ae cứ than vãn làm phiền các ct và chủ tịch sau đó làm phân tâm,nhưng diễn đàn đông k tránh khỏi một số ít người như vậy.như e và một số ae khác vẫn bám theo ct đi đúng tỷ lệ k bao giờ nóng vội vẫn đang dần dần vào bờ.mong các ct luôn mạnh khỏe và chia sẻ cho ae con số may mắn! Con đường đã rõ mà ai cứ muốn đi nhanh lúc đường trơn trượt gã thì tự chịu thôi.

A phan bảo.và cả nhà ơi mình còn vốn 100tr.lần này quyết tâm chia vốn 10ngày.theo miền bắc như ct.liệu có an toàn ko ạ.có tháng nào chủ tịch bị âm ko ạ

A phan bảo.và cả nhà ơi mình còn vốn 100tr.lần này quyết tâm chia vốn 10ngày.theo miền bắc như ct.liệu có an toàn ko ạ.có tháng nào chủ tịch bị âm ko ạ
VỐN 100tr CHIA ĐỦ 30 NGÀY. KHI NÀO LÃI TRÊN 100TR VỐN BÁC CHIA 10 NGÀY SỐ LÃI LÀ OK

Mình thấy a phan bảo đi full miền bắc là một ngày hơn 9tr.thì chia đều 100tr.chỉ dc 10 ngày mà bạn

Vốn thế thoải mái rồi cứ đi đều thôi

Bác cứ theo đúng như những gì a ý chia sẻ là Ok đấy , cứ đi đều thôi bác ,

67,76 HÔM QUA NAY LẠI VỀ TIẾP , STL HÔM TRƯỚC HAY VỀ HÔM SAU LẮM

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.