Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ko ạ.Em khóc anh Đồng thôi ạ.Nó về cho anh 1 lô là cả nhà vừa được chén mà anh lại vẫn được thi đấu a nhỉ.Em cũng buồn cho anh.
K duyên với cuộc thi. Thôi đợi cuộc thi sau vậy. Tập trung soi cầu cho ae. An toàn vượt qua sóng gió. Tôi thì đnash từ nam ra bắc nên nay lãi nhẹ 4m

K duyên với cuộc thi. Thôi đợi cuộc thi sau vậy. Tập trung soi cầu cho ae. An toàn vượt qua sóng gió. Tôi thì đnash từ nam ra bắc nên nay lãi nhẹ 4m
chúc CT luôn mạnh khỏe, vững tay chèo lái đưa ae về bờ ăn tết an toàn

đúng thật a ạ.Hôm anh ăn 5 nháy rồi 3 nháy thì chưa thi,hôm bắt đầu thi thì đúng hôm trượt của anh.Nay anh lãi 4m ạ, 4m còn nhẹ gì nữa a,em chỉ trong ngày 2m là ổn rồi.Tại em chỉ theo miền bắc thui

anh @PHANBAO ơi cho em hỏi chút, miên nam ngày nào a cũng chơi 3 đài ạ , tại lúc nãy e thấy a ghi vào tiền 3 đài mà ở bảng đánh a chơi 2 đài ạ

mọi người cho xin link tải trang với, vào app store tìm ko ra

anh @PHANBAO ơi cho em hỏi chút, miên nam ngày nào a cũng chơi 3 đài ạ , tại lúc nãy e thấy a ghi vào tiền 3 đài mà ở bảng đánh a chơi 2 đài ạ
TRÊN KU HÔM NAY CHỈ CÓ 2 ĐÀI, TÔI QUÊN SỬA CHO AE, TÔI CÓ GHI RÕ TÊN ĐÀI ĐÓ

E xã bờ nhiều . Lần đầu vô diern đàn . Mong a chủ gúp e và cho e kái tết tí anh nhé . Mong a cho e ố đt để

88667
HIHI

Các bác cho e hỏi, theo cao thủ miền nam hoặc miền trung thì có được k nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.