Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 53 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
em chào anh Phan Bảo, chào cả nhà ạ.
em theo anh miền nam tiền tỉ lệ ntn:
stl: 10đx3 đài = 1080k
đề 36sx10đx3đ= 1080k
tổng chi 2160k
nếu nổ 1 lô (như hôm nay) thì âm 1170k
nếu nổ 1 lô,1 đề hoặc 2 lô thì vẫn âm 180k
nổ 2 lô, 1 đề mới lãi( nhưng mà phải đỏ mới nổ rực rỡ vậy)

cho em hỏi là: tỉ lệ vào tiền miền nam ntn thì hợp lý. vì đánh hôm nào cũng âm, nên em mạn phép hỏi xin góp ý từ anh. mong anh hồi đáp giúp ạ.

miền bắc hôm nay cả nhà cùng vui rồi nhỉ. mb thì em theo đúng tỉ lệ anh chia. nên không có thắc mắc gì ạ.
Miền Nam hay lỗ thật bác phanbao ơi
Miền Nam tháng này đang hòa vốn nhé anh em
Đó là ae đi đều tiền cả lô lẫn đề như bài chốt của tôi

ĐÓ LÀ LÍ DO TÔI LUÔN KHUYÊN AE CHIA VỐN 5 NGÀY VÀ LUÔN ĐI ĐỀU BƯỚC
Chào phan bảo . mình đang vốn ít nên vẫn vào theo tỉ lệ 1/3 . chỉ cần cuối tháng có lãi là đc .mong phan bảo luôn có sức khỏe tốt để dìu dắt ae. Mình và ae luôn đặt niềm tin vào ct . chúc ct giữ vững phong độ . một lần nữa mình rất cảm ơn phan bảo

ĐÓ LÀ LÍ DO TÔI LUÔN KHUYÊN AE CHIA VỐN 5 NGÀY VÀ LUÔN ĐI ĐỀU BƯỚC
Mình rất tin tưởng vao ct .phan bảo . và mình có vốn ít cứ đi bằng 1/3 thôi cảm ơn phan bảo đã dìu dắt ae. Mình đầu năm tự chơi . mất 500tr .doi mà mình cũng theo pp. Của phan bảo . gỡ dan chu ko nóng vội đc

Em mới tham gia vào 4 rum Theo như em thống kê tháng 1 này Nếu như chỉ theo tam thủ lô của anh thôi Với mức vào tiền 100d/1 con lô thì tháng này anh dương trên 50 tr
Với tỉ lệ 1 điểm lô =22k đanh ngoài ^^ Tháng sau bám bác tam thủ lô quá Em bên nước ngoài Nên chơi qua web nhiều cái bất cập quá

93240

Chúc cả nhà rr ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.