Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 36 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Có ai chỉ theo anh Phan bảo mỗi lô. Mà đi đều hàng tháng có lãi không ak.
mấy tháng trước bàng thống kê ai có cho em xin với
Em cảm ơn
Em thanh viên mới có j k phải mong a/c giup đơ

View attachment 91561

TÍNH ĐẾN HÔM NAY CHƯA HẾT THÁNG NHƯNG NẾU CHƠI Y BẢNG MIỀN BẮC CỦA ANH Ý ĐÃ GOM VỀ 60 TRIỆU RỒI , 1 CON SỐ KHÔNG HỀ NHỎ ĐÂU. CÒN AE NÀO KO CHƠI BẠCH THỦ , SONG THỦ , TỨ THỦ THÌ ĐÃ GOM VỀ 75 TRIỆU RỒI. TÔI CHỈ MONG THẾ THÔI , CỨ ĐÀ NÀY 3 THÁNG LÀ TÔI TRẢ XONG NỢ THÔI . CỨ BÁM ANH @PHANBAO NHÉ MỌI NGƯỜI , DÙ ĐÔI LÚC SÓNG GIÓ NHƯNG CÀNG SÓNG TO CHÚNG TA CÀNG PHẢI BÁM CHẮC THUYỀN VÀO BỜ !
Những ai theo ct đều ổn cả,cứ đi theo tỷ lệ thì vẫn đang có lãi đều đều.

View attachment 91561

TÍNH ĐẾN HÔM NAY CHƯA HẾT THÁNG NHƯNG NẾU CHƠI Y BẢNG MIỀN BẮC CỦA ANH Ý ĐÃ GOM VỀ 60 TRIỆU RỒI , 1 CON SỐ KHÔNG HỀ NHỎ ĐÂU. CÒN AE NÀO KO CHƠI BẠCH THỦ , SONG THỦ , TỨ THỦ THÌ ĐÃ GOM VỀ 75 TRIỆU RỒI. TÔI CHỈ MONG THẾ THÔI , CỨ ĐÀ NÀY 3 THÁNG LÀ TÔI TRẢ XONG NỢ THÔI . CỨ BÁM ANH @PHANBAO NHÉ MỌI NGƯỜI , DÙ ĐÔI LÚC SÓNG GIÓ NHƯNG CÀNG SÓNG TO CHÚNG TA CÀNG PHẢI BÁM CHẮC THUYỀN VÀO BỜ !
Cứ bám chắc chúng ta sẽ được thuyền trưởng đưa về bờ sóng to có khả năng say nhưng quyết tâm thì sẽ về bờ cùng thuyền trưởng phan bảo

Vốn minh hơi ít tầm 10 cũ ? Mình định theo dàn 4d anh em thấy ỗn ko
K tham đc bạn ah.vốn 10m bạn chia nhỏ ra khi nào vốn đủ đi 5 tay tương đương đơn ct thì hãy chơi,không đc vào tiền theo cảm hứng là chết,tôi thật ra có thể xoay vốn đi theo đơn ct đc nhưng mình đang tập cách vào tiền và phương pháp chơi cũng như rèn luyện tâm lý chơi ổn đã.tâm lý k vững dễ bị loạn lắm

vốn 10 triệu không nên chơi 4d bạn nhé.
K tham đc bạn ah.vốn 10m bạn chia nhỏ ra khi nào vốn đủ đi 5 tay tương đương đơn ct thì hãy chơi,không đc vào tiền theo cảm hứng là chết,tôi thật ra có thể xoay vốn đi theo đơn ct đc nhưng mình đang tập cách vào tiền và phương pháp chơi cũng như rèn luyện tâm lý chơi ổn đã.tâm lý k vững dễ bị loạn lắm
( 10 cũ )theo tui định chơi ít vốn tam lô -với dàn 3d ) ko chơi dàn 64s đc ko bạn

Hôm qua có ăn đề và 3d
Chia vốn đủ 5 ngày
Và xem lại cách chia vốn
Vì bài chốt là tôi căn ke cho cả lô
Ae luôn phải tự có những tính toán hợp lý cho mình, thay vì than vãn
A @PHANBAO cho e hỏi là vốn e có 4m e chỉ đi đều 3d có được không ạ.mong a tư vấn thêm giúp e e cảm ơn ạ

( 10 cũ )theo tui định chơi ít vốn tam lô -với dàn 3d ) ko chơi dàn 64s đc ko bạn
Bạn phải chia đều đều lô đề gánh nhau.10cu bạn nên đi 3lo ×6=18d. 2d 10d.và 3d.1k .đi đều k chão.tôi vẫn đi như vậy khi nào vốn tăng thì tăng lên.đừng chỉ biết tới lô bỏ đề thì k đc.phải đều nha bạn

Bạn phải chia đều đều lô đề gánh nhau.10cu bạn nên đi 3lo ×6=18d. 2d 10d.và 3d.1k .đi đều k chão.tôi vẫn đi như vậy khi nào vốn tăng thì tăng lên.đừng chỉ biết tới lô bỏ đề thì k đc.phải đều nha bạn
Nếu đi điều giống bạn 1 tháng thu nhập khoãng nhiêu bạn hiền

Nếu đi điều giống bạn 1 tháng thu nhập khoãng nhiêu bạn hiền
Tôi không biết trước đc.vì tôi mới theo ct từ đầu tháng,cái đó phụ thuộc vào vốn đầu tư cũng như phong độ của ct nữa.lãi nhìn vào cuối tháng đừng nghĩ ăn hay thua một hai tay nha bạn

Tôi không biết trước đc.vì tôi mới theo ct từ đầu tháng,cái đó phụ thuộc vào vốn đầu tư cũng như phong độ của ct nữa.lãi nhìn vào cuối tháng đừng nghĩ ăn hay thua một hai tay nha bạn
Biết rồi ? Thì bạn theo ct 1 tháng ? Tui hõi lãi khoãng bao nhui ấy

Mình nhìn thống kê của bạn . mà mình ao ước bao giờ mới có số vốn 50ỷ . để vào đều Theo phan bảo . chúc mừng bạn . đã về gần đến bờ .
[/QUOTE
ĐỀ HÔM NAY LÀM TÔI BUỒN PHẾT AE À
Ko sao đâu ae minh luôn sát cánh cùng phan bảo .. chỉ mong bạn giữ phong độ . giúp những người như mình vào bờ dan .

Cám ơn CT Phan Bảo nhé, mình ko có n tiền nên ngày theo dàn cố định 3d của CT 1-2 tay, ăn thì đánh đến gẫy thì nghỉ, hqua lần đầu tiên ăn thông 10 tay 3d sảnh A loto bét. Nếu tính 2d thì ăn đến 14 tay vì con 11 dàn 3d bỏ. Mình chia sẻ với ae ít vốn, mỗi lần vào 3d 1 điểm là 480k. Ăn thì lãi 490k. Đợi gẫy, ăn lại thì vào. Ngày chơi 2 tay đen thua nghỉ luôn. Thường ăn 1-3 tay vậy là có gần 1tr rùi. Ae có thể tham khảo ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.