Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Từ ngày biết đến web e theo a đầu tiên cho đến tận bây giờ !
hôm thắng hôm thua e vẫn theo a nhiệt tình. kkk
e có chút ý kiến là a bắt thêm 3 càng lô nữa thì đẹp quá ạ !

Từ ngày biết đến web e theo a đầu tiên cho đến tận bây giờ !
hôm thắng hôm thua e vẫn theo a nhiệt tình. kkk
e có chút ý kiến là a bắt thêm 3 càng lô nữa thì đẹp quá ạ !
tổng kết lãi chứ bạn nói rỗ cụ thể xem

a @PHANBAO ơi , em có ý kiến , vì em vừa test các ngày anh chốt trong tháng vừa rồi ạ.Nếu chơi y nguyên bảng a miền bắc thì ko lãi mấy ạ.Vì đa số ăn lô hoặc ăn đề , rất ít khi ăn cả lô cả đề.Nếu chỉ ăn lô hoặc ăn đề thì vẫn lỗ vài triệu.Nếu ăn 1 lô và ăn đề thì cũng vẫn lỗ hơn 1 triệu.Trừ khi hôm nào ăn lô ăn đề với ăn 3 càng thì mới có lãi ạ.Em có ý kiến thế ạ.Có gì ko phải mong anh chỉ rõ, để e có con đường đi đúng đắn để trả nợ ạ.Còn e theo a thì hoàn toàn tin tưởng a rồi ạ.

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Cho hỏi với số vốn 1tr mình có thể đi như nào

Cảm ơn ct có tạo sân chơi riêng?e cũng theo a đc mấy hôm nay a.e đánh nhỏ thôi a.qua e đen quá theo a lô ghi nhầm con 85 thành 58 tiếc quá.
A cho e hỏi sao a k bắt càng mn vậy a.

a @PHANBAO ơi , em có ý kiến , vì em vừa test các ngày anh chốt trong tháng vừa rồi ạ.Nếu chơi y nguyên bảng a miền bắc thì ko lãi mấy ạ.Vì đa số ăn lô hoặc ăn đề , rất ít khi ăn cả lô cả đề.Nếu chỉ ăn lô hoặc ăn đề thì vẫn lỗ vài triệu.Nếu ăn 1 lô và ăn đề thì cũng vẫn lỗ hơn 1 triệu.Trừ khi hôm nào ăn lô ăn đề với ăn 3 càng thì mới có lãi ạ.Em có ý kiến thế ạ.Có gì ko phải mong anh chỉ rõ, để e có con đường đi đúng đắn để trả nợ ạ.Còn e theo a thì hoàn toàn tin tưởng a rồi ạ.
a @PHANBAO ơi,em hỏi nếu ko phải , mong a bỏ qua cho e ạ.Em chỉ muốn a tu vấn thôi ạ.

Thật sự bình thường với ảnh bảo vốn 2,3 ngày còn đc. Cả năm dây đen với 1 lần. Trước đấy anh bảo thông dài.
Uh.đúng đấy bạn.trước dây đen ăn thông hơn 10 ngày.sau đen gãy 6 tay.nếu theo đều k lỗ.quan trọng là chia vốn và đi đúng tỉ lệ

Uh.đúng đấy bạn.trước dây đen ăn thông hơn 10 ngày.sau đen gãy 6 tay.nếu theo đều k lỗ.quan trọng là chia vốn và đi đúng tỉ lệ
GÃY 6 TAY LÀ 6 NGÀY KO TRÚNG LÔ CẢ ĐỀ Á BẠN

E hay theo dàn đề của a Bão 10d đề,2d 3D. E chưa dám vào 4D. E đang nợ 20tr, vậy e theo bao lâu để hết nợ a???

a ơi , a đúng là vị cứu tinh của em , hôm nay em ăn full lô đề của a ạ.Em chúc anh cùng gia đình luôn mạnh khoẻ , bình an ạ.
Sự thật thì mất lòng b cứ thủ test xem nếu theo cả nam trung có hôm gãy toang hết mà những hôm dc thi dc bé .ae vốn mỏng ko theo ko bám dc .thua vai ba hôm lại nản lại mất phương hướng lên chọn kỹ cách mà chơi.chỉ chơi 1 thứ thôi.1 lo hay la đề từ đó mới có cách chia vốn chia tiền chứ vốn ít mà dàn cả ra thi ko trụ dc đâu b ơi

Sự thật thì mất lòng b cứ thủ test xem nếu theo cả nam trung có hôm gãy toang hết mà những hôm dc thi dc bé .ae vốn mỏng ko theo ko bám dc .thua vai ba hôm lại nản lại mất phương hướng lên chọn kỹ cách mà chơi.chỉ chơi 1 thứ thôi.1 lo hay la đề từ đó mới có cách chia vốn chia tiền chứ vốn ít mà dàn cả ra thi ko trụ dc đâu b ơi
vốn ít thì đi 1/10 anh ây thôi bạn

GÃY 6 TAY LÀ 6 NGÀY KO TRÚNG LÔ CẢ ĐỀ Á BẠN
Lô vẫn trúng.6 tay dàn 64 số ae ah.số hôm ăn hôm thua bạn ah.quan trọng là đi theo vốn và đi đều đừng thấy ăn mà tham thua thì chão,tôi chơi k theo pp đã thấy sai nay tôi theo ct cả 3 miền,theo công thức ct,vốn nhỏ đi nhỏ và k theo 4d thôi do vốn k đủ theo.

Lô vẫn trúng.6 tay dàn 64 số ae ah.số hôm ăn hôm thua bạn ah.quan trọng là đi theo vốn và đi đều đừng thấy ăn mà tham thua thì chão,tôi chơi k theo pp đã thấy sai nay tôi theo ct cả 3 miền,theo công thức ct,vốn nhỏ đi nhỏ và k theo 4d thôi do vốn k đủ theo.
TÔI TEST CÓ LÚC NÀO A ẤY TRƯỢT 64S 6 NGÀY ĐÂU BẠN

TÔI TEST CÓ LÚC NÀO A ẤY TRƯỢT 64S 6 NGÀY ĐÂU BẠN
Cuối tháng 9, đầu tháng 10 nha bạn.tôi theo ct từ đầu tháng 9.ăn thông lắm.đến cuối tháng 9 sang đầu tháng 10 gãy liền luôn.nếu đều tiền k thua do lúc trước ăn thông.bạn tét thử lại xem nha!

Mình chỉ đủ vốn theo 2d lô vs đề 3 miền thôi, k theo đc 3d 4d mb, liệu có ok ko ct @PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.