Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE THEO TÔI THÌ TÍNH THÁNG, CHƠI MÀ CHỈ NHÌN THẤY HÔM NAY THÌ KHÓ MÀ VỀ BỜ
GIỮ VỐN MÀ ĂN THÔNG LẠI NHƯ TRƯỚC
ÔNG NÀO TẤT TAY THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC

89625
EM CỨ LƯU LẠI TỔNG KẾT THÁNG.VỐN EM CHIA ĐỀU THEO ANH THÌ EM KO SỢ.

12 NGÀY CHÚ EM LÃI ĐƯỢC BAO NHIÊU RỒI
em vẫn lãi tầm 16 triệu anh ạ.Túc tắc hàng tháng kiếm thế này là được rồi anh.Em học được từ anh rất nhiều , kìm chế lòng tham , ko được tất tay , chia đều vốn, chơi có kỉ luật và đánh đúng tỉ lệ

AE THEO TÔI THÌ TÍNH THÁNG, CHƠI MÀ CHỈ NHÌN THẤY HÔM NAY THÌ KHÓ MÀ VỀ BỜ
GIỮ VỐN MÀ ĂN THÔNG LẠI NHƯ TRƯỚC
ÔNG NÀO TẤT TAY THÌ KHÔNG AI CỨU ĐƯỢC
Em ko tất tay a ạ..đi theo anh tất tay thì ai cứu đk em

UH THAY ĐỔI TỶ LỆ
TĂNG ĐIỂM DÀN ĐỀ
HẠ ĐIỂM BẠCH THỦ - TỨ THỦ
em nghĩ bạch thủ và tứ thủ chỉ chơi cho vui thôi a , chứ điểm cao quá 1 tháng nhân lên cũng 1 đống tiền đó a ạ

Anh ơi e muốn theo cần vốn bao nhiêu v ạ
Thứ 1 chị Tiểu Mây là con gái nha hihi, thứ 2 là vốn bao nhiêu cũng có thể theo tùy điều kiện mỗi người, bạn có thể nói số tiền bạn đang có để ae tư vấn cho

em nghĩ bạch thủ và tứ thủ chỉ chơi cho vui thôi a , chứ điểm cao quá 1 tháng nhân lên cũng 1 đống tiền đó a ạ
ĐÚNG RỒI, K CÒN THỜI GIAN CHÉN TỨ THỦ LIÊN TỌI NHƯ TRƯỚC NÊN HẠ ĐIỂM TỨ THỦ + BẠCH THỦ NHÉ NHÉ AE

TỪ HÔM 1 ĐẾN GIỜ LÀ 16 NGÀY LÃI GẦN 30TR RỒI,THEO A ,LÔ,DAN ĐỀ,3C ĐỀ
UH ANH EM THEO ĐỀU THÌ VẪN LUÔN ỔN, TÔI CHỈ LO ANH EM NÀO MỚI NHẢY VÀO 1 HAY 2 NGÀY K BỀN CHÍ

Uh tôi vừa ghé tường chủ tịch Bão nói vài lời. Kiểu này tôi nghĩ chơi k kiềm chế, đâm thua tha rồi mất chất.
Ct cố gắng đừng để những con người nói những lời khó nghe,chơi có ăn có thua,lô thông dài và đề cũng thông thì gãy cũng vậy là bình thường.tôi đi đều theo công thức xác định lãi dồn tháng nên tâm lý rất thoải mái.k bao giờ tất tay hay cay cú.

UH ANH EM THEO ĐỀU THÌ VẪN LUÔN ỔN, TÔI CHỈ LO ANH EM NÀO MỚI NHẢY VÀO 1 HAY 2 NGÀY K BỀN CHÍ
Chào CT PHANBAO, mình thấy cách bắt số và cách chia vốn của CT hay quá nên đã lập thêm 1 acc nữa theo CT đc 2 hôm rồi( chỉ theo lô, 2d,3d đề) cũng kiếm đc ít tiền cafe, hy vọng theo CT sẽ nhanh về bờ. Thks CT PHANBAO rất nhiều.

em vẫn lãi tầm 16 triệu anh ạ.Túc tắc hàng tháng kiếm thế này là được rồi anh.Em học được từ anh rất nhiều , kìm chế lòng tham , ko được tất tay , chia đều vốn, chơi có kỉ luật và đánh đúng tỉ lệ
Tôi cũng như bạn.trước chơi thua do chơi vô kỷ luật bị gãy là muốn gỡ ngay trong hôm sau hoặc tay sau và thế là cay,say bạc để rồi cụt vốn.nhưng giờ tôi học được cách chơi của ct phan bảo rồi,số cũng của ct lên cho mình chỉ cần cân đối vốn và quản lý vốn là ok.16 ngày nay tôi vẫn dương 4m.số vốn chỉ có 3m.

Hn vốn ít nên mk ko vào lô và chỉ vào dàn đề và 3d của ct mk mới vào 2 tay bị xịt cả hai nhưng vẫn vui vẫn lun đặt hết niềm tin vào ct mong ct lấy lại phong độ để giúp đỡ ae trong gmsh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.