Thảo luận - Chia sẻ tiếp dàn đề 24 số nuôi tuần ăn đều nhất ít ai biết.!👉 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chia sẻ tiếp dàn đề 24 số nuôi tuần ăn đều nhất ít ai biết.!👉

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Lại còn thử test, cậu lên cầu thì test cho mn trước đi rồi hãng mag lên để ng khác vào bờ!
Sao lại nói vậy bạn mất hết cả lòng tốt của người đăng vậy . Bất cứ ai đưa lên 1 đường cầu nào đều cũng đã trải nghiệm qua rồi mới đưa lên để MN tk
Mà cho dù là ai đi nữa trước khí bổ tiền trong túi ra chơi thì đều phải tet lại xem câu đi như nào và mình có cảm nhận và tin để vào tiền
Lên bạn trước khí nói lên uốn lưỡi 3 lần rồi hãy nói bạn ạ .

Hôm nay mình chia sẻ tiếp cho những ai trưa biết dàn đề 24 số nuôi tuần mà ăn đều nhất cho những ai muốn nuôi dàn ít số .
👉 Mọi người Lấy Chạm 0,1,2,3 ghép với chạm 7,8,9 => ta được dàn đề 24 số đánh trong tuần. Mọi người thử tét nhé.😘
Đợt này không thấy bạn chốt dan tre lua của người vùng Cao nữa nhỉ

Sao lại nói vậy bạn mất hết cả lòng tốt của người đăng vậy . Bất cứ ai đưa lên 1 đường cầu nào đều cũng đã trải nghiệm qua rồi mới đưa lên để MN tk
Mà cho dù là ai đi nữa trước khí bổ tiền trong túi ra chơi thì đều phải tet lại xem câu đi như nào và mình có cảm nhận và tin để vào tiền
Lên bạn trước khí nói lên uốn lưỡi 3 lần rồi hãy nói bạn ạ .
Người a,e nói đúng..

CHÚC mừng mn ăn 08 dàn 24 số nhé. Hôm nay mk đánh giải đen 8722 đề đuôi thì về giải nhất, đánh 4 càng lô 2722 thì về 8722

Đính kèm

• 141.6 KB Lượt xem: 25
  • 71.5 KB Lượt xem: 23
Hôm nay mình chia sẻ tiếp cho những ai trưa biết dàn đề 24 số nuôi tuần mà ăn đều nhất cho những ai muốn nuôi dàn ít số .
👉 Mọi người Lấy Chạm 0,1,2,3 ghép với chạm 7,8,9 => ta được dàn đề 24 số đánh trong tuần. Mọi người thử tét nhé.😘
Nhung con nào bạn đua len dc ko ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.