Thảo luận - Chia sẻ cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Chia sẻ cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình thấy nếu đánh chạm thì có vẻ ổn. Còn canh đầu đít thấy gãy mấy tuần liền á bạn. Làm sao để biết tuần nào đánh đầu. Tuần nào đánh đít

Mình thấy nếu đánh chạm thì có vẻ ổn. Còn canh đầu đít thấy gãy mấy tuần liền á bạn. Làm sao để biết tuần nào đánh đầu. Tuần nào đánh đít
Theo phương pháp của mình thì từ đầu năm mới gãy 3 tuần nhé. Tỉ lệ là rất ít. Đánh chạm thì vốn phải nhiều hơn

Chào anh em diễn đàn nhé,
Mình xin chia sẻ với anh em cầu đề 10 số nuôi tuần ăn thông, tuần nào đỏ sẽ ăn đến 2 lần.
Ngày hôm qua thì cầu này đã nổ đề 56.
Trong 9 tuần đầu năm 2023 thì cầu này đã nổ đến 7 tuần, mời ae xem ảnh tham khảo. Cầu này mình hữu duyên gặp được từ cuối năm 2022.
.

Nay tôi lên cho ae 10 số tuần mới từ ngày 10/4 đến 16/4: 02, 12, 22, 32, 42, 52, 62, 72, 82, 92.
Note: Mình hay nuôi 1-1-1-3-3-3-7 còn lại ae có thể tự điều chỉnh theo mức lãi lỗ. Vì ko cầu nào chính xác 100% vẫn có tuần xịt nhưng tỉ lệ ít, từ đầu năm mới xịt 3 khung

Tuần này đã Nổ đít 1. Đợi hnay là gì thì Phang thôi. Cám ơn người Ae đaz chia sẻ rất hữu ích. Dàn 10s nên mình chả cần Chão. Đánh vui vẻ Nổ càg sớm ăn càng to

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.