Về bờ - Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!! | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Chia sẻ cách chơi mới, nhẹ đầu, đổi gió cho ae tham khảo thử !!!

Vốn để chơi môn này khoảng bao nhiêu vậy bác
Lô là 1tr350, đề là 2tr520 (10đ 1 con và đánh max 7 đài 1 ngày nếu có trong kubet)
Chuyện qua rồi đăng gì giờ tuần mới tháng mới ngày mới nek ngày đi bao nhiêu điểm con gì đang hàng ngày lên rồi nói lời xem có lợi k
Screenshot_2023-10-06-23-11-45-149_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

Screenshot_2023-10-06-23-11-58-004_com.google.android.apps.docs.editors.sheets-edit.jpg

tính tới hiện tại nha bác, kết quả mấy tháng trước bác về trang đầu tiên bài viết số 1 sẽ thấy, thân!!!

biết trước thì mình cắm cái sổ đỏ vào luôn ấy chứ 😁

sr bác nha. tiền mình mất mình k buồn nhưng làm ae mất tiền theo mình thấy áy náy lắm. trước mình cũng hay như vậy, theo dõi CT thấy húp thông mấy ngày, xuống tiền theo thì lại gãy thông, cay lắm 😥

đúng r bác. kết quả là 5 tháng gần đây đều lãi. bỏ hết mấy cái kia đi. ăn 10 ngày k bằng thua 1 ngày đâu. biết soi cầu thì ngon, mình k biết nên chơi vậy cho nhẹ đầu 🥰
Mình hnay là con 94 đang xem tn mà. Mai là con 83 🥰

Lô là 1tr350, đề là 2tr520 (10đ 1 con và đánh max 7 đài 1 ngày nếu có trong kubet)

View attachment 326182

View attachment 326183

tính tới hiện tại nha bác, kết quả mấy tháng trước bác về trang đầu tiên bài viết số 1 sẽ thấy, thân!!!
Đề Thì đánh cả đề đuôi, đề đầu và giải nhất à bác.xao nhiều tiền hơn lô nhỉ.e chưa biết bác chỉ e với ạ

Đề Thì đánh cả đề đuôi, đề đầu và giải nhất à bác.xao nhiều tiền hơn lô nhỉ.e chưa biết bác chỉ e với ạ
đề mình chỉ chơi đề đuôi thôi bạn nhé. chơi hết nặng vốn lắm, đề 1 đài vốn sẽ là 360k (10đ 1 con, bạn có thể thay đổi tiền cược theo tài chính của mình) 3 đài sẽ nhân 3 lên nên vốn sẽ nhiều hơn lô

Đánh đề 2 chạm là 36s . Đánh các đài có đài nào đánh đài đó. 36 x 10k x 3 đài nam. Trung 2 hoặc 3 đài. Bắc thì 1 đài. Ví dụ nam 36 x 10k x 3 đài = 1080k. Cứ thế mà ra tiền. Lô thì 18 giải x 10k x 3 = 540k.

Hnay 58 thì ngon rồi. Mình chơi nháp stl hnay 383 cũng rr nam bắc...🤩🤩🤩 Đúng như tiêu đề thật. Nhẹ đầu đổi gió...
Chúc mừng bạn x3, 383, mình có lãi 2 miền kia rồi mb mình chỉ đi nhẹ 5d, thui còn dành vốn cho ngày mai.từ mùng 2 mình vào đến nay cũng dc 4m rồi nên cứ thế mà theo pp chủ tốp, còn rảnh thì vào xem tầm xuất của con lô mình chơi trong 7 ngày vd, nay thứ 7, xem nó có hay ra k, kết hợp làm 1,2, cặp x2,.

Đánh đề 2 chạm là 36s . Đánh các đài có đài nào đánh đài đó. 36 x 10k x 3 đài nam. Trung 2 hoặc 3 đài. Bắc thì 1 đài. Ví dụ nam 36 x 10k x 3 đài = 1080k. Cứ thế mà ra tiền. Lô thì 18 giải x 10k x 3 = 540k.
Cảm ơn ae nhé

đề mình chỉ chơi đề đuôi thôi bạn nhé. chơi hết nặng vốn lắm, đề 1 đài vốn sẽ là 360k (10đ 1 con, bạn có thể thay đổi tiền cược theo tài chính của mình) 3 đài sẽ nhân 3 lên nên vốn sẽ nhiều hơn lô
Vd đánh lô 58 thì lấy luôn chạm 5,8 làm chạm đề đánh cho 3miền à ae

C
đc 1 bé :D

3 nháy nha bác. chúc mừng <3

ơ ko đánh à. đc 3 nháy luôn á 😥
Cảm ơn bạn mình vẫn đi theo pp bạn, mong sao cứ rực rỡ như này, để có cơ hội vào bờ bạn ạ, ku bet bay nhiều quá rồi nên giờ chỉ sổ xố truyền thống.

Chúc mừng bạn x3, 383, mình có lãi 2 miền kia rồi mb mình chỉ đi nhẹ 5d, thui còn dành vốn cho ngày mai.từ mùng 2 mình vào đến nay cũng dc 4m rồi nên cứ thế mà theo pp chủ tốp, còn rảnh thì vào xem tầm xuất của con lô mình chơi trong 7 ngày vd, nay thứ 7, xem nó có hay ra k, kết hợp làm 1,2, cặp x2,.
ổn áp phết nhở. đỡ phải mệt não soi cầu kèo, rồi thua đỡ phải cay cú các kiểu ^.^
Vd đánh lô 58 thì lấy luôn chạm 5,8 làm chạm đề đánh cho 3miền à ae
đúng r nha bác. lô ra con gì đề mình đánh chạm con đó luôn nha, đỡ lăn tăn, mình lấy hên xui chơi với hên xui nó mới đã cái nư 😂

đc 1 bé :D

3 nháy nha bác. chúc mừng <3

ơ ko đánh à. đc 3 nháy luôn á 😥
E chưa vào, hôm vào 353 trùng cả CT HiHi mà toang luôn mn. Mt mà vào stl cũng đc có nháy. Thế là hqua ko vào 494 mất ăn hnay cũng chỉ xem thôi ai dè 383 cũng rr thật. Cứ chiến đúng theo số đã quay có vẻ ok bác ah.

E chưa vào, hôm vào 353 trùng cả CT HiHi mà toang luôn mn. Mt mà vào stl cũng đc có nháy. Thế là hqua ko vào 494 mất ăn hnay cũng chỉ xem thôi ai dè 383 cũng rr thật. Cứ chiến đúng theo số đã quay có vẻ ok bác ah.
đả bảo rồi, quay sao chơi vậy khỏi suy nghĩ khỏi xem ng này ng kia nhẹ đầu. còn nếu chơi theo CT thì cứ dí người đang đứng đầu các miền mà đánh. đừng theo CT mình yêu thích. ai cũng có lúc lên lúc xún. đặc biệt là đánh đều tay k chảo là được

đả bảo rồi, quay sao chơi vậy khỏi suy nghĩ khỏi xem ng này ng kia nhẹ đầu. còn nếu chơi theo CT thì cứ dí người đang đứng đầu các miền mà đánh. đừng theo CT mình yêu thích. ai cũng có lúc lên lúc xún. đặc biệt là đánh đều tay k chảo là được
E đang theo dõi, phương án 1. MN btl thứ 3 đánh stl 2 đài. Mt hnao 2 đài chơi stl hnao 3 đài chơi btl. Mb thì chơi btl. Cũng đang ok. Phương án 2 chơi stl cả 3 miền. Đang ok. Phương án 3 chơi như bác chỉ btl. Cũng đang ok. Để hết nửa tháng phương án nào ok thì nửa tháng sau cứ thế chiến. Nếu ok thì quả là nhẹ đầu thật...🥰🥰🥰