Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 79 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật sự là e đọc từ đầu trang cũng hiểu 1 số cầu ngày thứ 2 với 3 5 xong đọc tiếp nó lại bị loạn hết số, bác có thể tổng hợp phương pháp vào 1 trang ngắn gọn được k ạ, ví dụ từ thứ 2 nuôi bộ vị trí nào thứ 3 thứ 4...
Chứ thực tế ai phải theo dõi bác từ đầu mới hiểu được bác @TK1968

ĐỀ ĐẦU LÀ 2 CHỮ SỐ ĐẦU TIÊN CỦA GIẢI ĐẶC BIỆT. BẠN CHƠI TRÊN TRANG THÌ VÀO 2D, RỒI VÀO MỤC ĐỀ ĐẦU ẤY NHÉ
Cảm ơn bạn.nhưng vào trang thì có 2 mục. Nhập số và ghép số. Thì vào mục nào hả bạn

Cảm ơn bạn.nhưng vào trang thì có 2 mục. Nhập số và ghép số. Thì vào mục nào hả bạn
VÀO MỤC NÀO CŨNG ĐƯỢC, NHƯNG NHẬP THÌ NHANH HƠN VÌ CHỈ CẦN COPY RỒI PASTE, CÒN GHÉP SỐ THÌ PHẢI GHI RA TỪNG SỐ MÔT, CẨN THẬN KẺO NHẦM LẪN.

Xin phép Bác @TK1968! Tôi xin cs cho ACE 1 cầu 16s nuôi tuần cũng ổn áp, 1 tuần ăn 2,3 lần. Cầu này là tôi dưa trên cầu của Thượng Tướng LUADAO. vào đề chính cứ CN hàng tuần các bạn lấy giải 3.2 = 16s chơi 3 cửa như cầu Thứ 6 của Bác @TK1968. Tôi đã text 300n chúc các bạn luôn may mắn!

Xin phép Bác @TK1968! Tôi xin cs cho ACE 1 cầu 16s nuôi tuần cũng ổn áp, 1 tuần ăn 2,3 lần. Cầu này là tôi dưa trên cầu của Thượng Tướng LUADAO. vào đề chính cứ CN hàng tuần các bạn lấy giải 3.2 = 16s chơi 3 cửa như cầu Thứ 6 của Bác @TK1968. Tôi đã text 300n chúc các bạn luôn may mắn!
Cám ơn bác

5 số của giải 3.2 ghép vòng ak bác!

5 số của giải 3.2 ghép vòng ak bác!
Tôi chỉ lấy 4s đầu thôi khi nào trùng nhiều thì lấy số thứ 5, ACE cứ text thử rồi đặt mình vào đó để chọn số mà chơi cho chuẩn, lấy 5 số thì nhiều, tôi chỉ 4s ghép vòng = 16s chơi 3 cửa thôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.