Cầu MB - Cầu XSMB :6 Số Nuôi | Page 115 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB Cầu XSMB :6 Số Nuôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thực tế ae chơi môn này có rất nhiều cách chơi ( không thể thua,neu không tham và nóng vội)
1 cách chơi khá ổn cs ae tham khảo (1 tổng=10 số chơi 4 của đầu, đuôi db& đầu, đuôi g1=40 số 1 ngày. Ai thích m cs
Bác Cse giúp nhé.
Em thích cái món chăn nuôi này, nó rèn cho mình cái tính ko nóng vội và cảm giác trồng cây chờ ngày hái quả, nó mang 1 nét thú vị riêng.
Tks bác.
Chúc may mắn!!!

Bác Cse giúp nhé.
Em thích cái món chăn nuôi này, nó rèn cho mình cái tính ko nóng vội và cảm giác trồng cây chờ ngày hái quả, nó mang 1 nét thú vị riêng.
Tks bác.
Chúc may mắn!!!
Mấy nay chị núp đâu kĩ thế chị.ko thấy chị giao lưu topic với bác thắng

thực tế ae chơi môn này có rất nhiều cách chơi ( không thể thua,neu không tham và nóng vội)
1 cách chơi khá ổn cs ae tham khảo (1 tổng=10 số chơi 4 của đầu, đuôi db& đầu, đuôi g1=40 số 1 ngày. Ai thích m cs
Bác chia sẻ đi e theo ạ . E cảm ơn

Bác Cse giúp nhé.
Tks bác.
Chúc may mắn!!!
Tuần này chị chăn nuôi gồm những gì cs lại cho e bám với,e cũng chuyên bám sát cầu chăn nuôi của bác tk1968 và bác huyhung,bác xuânthang,bác hungngo1,và của chị,e ko đi to chỉ 1 vài k nhưng đi đủ các dàn nuôi mà e thấy dàn ai cũng ổn định cả có khi ăn trùng 2,3 dàn cùng 1 lúc, cầu của bác tk1968 đỉnh lắm chị ko tham cứ chia đều đi đúng cửa là ăn thông lun cả lô khung của bác ấy cũng đỉnh của chóp lun.e thấy ai cũng có cái hay riêng hết nên ai e cũng bám.chơi nhỏ nhỏ để gối nhau bù qua sớt lại cuối tuần cũng kiếm được hộp sữa chị ạ

Bác chia sẻ đi e theo ạ . E cảm ơn
Cau theo ngày càng g1 công hàng van g2.2= tổng chơi hôm sau.choi đều tiên (vd 1k=40k×30=1200k.an 12 nhay/ tháng thì hoa.neu gấp chao thi sao ma thua được
Cau ngày 1-12 tổng 3 (4 cửa .cs len rủi không ra mai kq sao.bat tống như vậy

Đính kèm

Cau theo ngày càng g1 công hàng van g2.2= tổng chơi hôm sau.choi đều tiên (vd 1k=40k×30=1200k.an 12 nhay/ tháng thì hoa.neu gấp chao thi sao ma thua được
Cau ngày 1-12 tổng 3 (4 cửa .cs len rủi không ra mai kq sao.bat tống như vậy
Cau nào cũng có điểm chết. dịp này đang thông. Ae can nhac chơi. C mm

Tuần này chị chăn nuôi gồm những gì cs lại cho e bám với,e cũng chuyên bám sát cầu chăn nuôi của bác tk1968 và bác huyhung,bác xuânthang,bác hungngo1,và của chị,e ko đi to chỉ 1 vài k nhưng đi đủ các dàn nuôi mà e thấy dàn ai cũng ổn định cả có khi ăn trùng 2,3 dàn cùng 1 lúc, cầu của bác tk1968 đỉnh lắm chị ko tham cứ chia đều đi đúng cửa là ăn thông lun cả lô khung của bác ấy cũng đỉnh của chóp lun.e thấy ai cũng có cái hay riêng hết nên ai e cũng bám.chơi nhỏ nhỏ để gối nhau bù qua sớt lại cuối tuần cũng kiếm được hộp sữa chị ạ
Tham khảo mấy dàn tuần khá đẹp, đang thông dài:
1. Chạm tổng 9. Cối chạm 9. Cối đầu 9. Cối TT 92,93,94,96.
2. Chạm tổng 6. Cối chạm 6.
3. Bộ 41,42,43,44. Cối 42
4. Ghép vòng 25s từ chạm 12468
Sơ sơ vậy nhé.
Song Lô K2N 252.

Bác cho tôi xin với, xin cảm ơn Bác

2-12
Lo ngày: 82
Db 82.84
88,28.48.23.32.92,29,98,89,37,73,02,20,52,25,55,57,75,50,35,53
07,22,77,76,36,86,68,80,08
Tt:82,84,86,68
Ae tham khảo

Đính kèm

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.