Cầu MB - CẦU TỨ THỦ ĐỀ + SONG THU 3 CÀNG + BT 4 CÀNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E đánhg 2 càng 3d ct chia sẻ với dàn 100s. Tiếc quá k đánh 4d:(( ct chia sẻ rất có tâm. Còn mấy thành phần ăn nói lung tung ct đừng để í nhé

Cung nhu mình đã chia sẻ, lúc nào ae thấy mình ghi có bt càng thi nên ghép với 100 con đề cùng các dàn hạ để chơi, ae có nhớ ko, hôm nào ko ghi thì cứ đánh binh thường càng kết và cang song thủ, nay mình còn chỉ vẽ ra cầu càng 3 bt cho ae tk đó
Nay càng gì bác ơi, cảm ơn bác nhiều

E đánhg 2 càng 3d ct chia sẻ với dàn 100s. Tiếc quá k đánh 4d:(( ct chia sẻ rất có tâm. Còn mấy thành phần ăn nói lung tung ct đừng để í nhé
Nhiều luc nó vào thối mồm làm minh mất hứng ngôi vẽ cầu chia sẻ, loại thành pp đó ko sứng đáng đc xem cầu hay nhung j chia sẻ, mình sẽ đang cầu nốt hôm nay, từ mai chỉ chốt số thoii, bọn thoiis mồm nó cứ rinh cầu gãy la vài sủa thê mới tài, càu ăn thi nó ko sủa,

LÂN SÂU MÀ NHUE HÔM NAY BAN LẤY CÀNG THỦ CỦA MÌNH GHÉP VƠI DAN CUA BẠN KẾT VỚI 7 CON CANG 4 RA KO BAO NHIÊU SỐ 4 CÀNG- VÀ NGUOC LẠI LẤY 2 CON CANG 4 THỦ GÉP VƠI 7 CON CÀNG 3 VÓI DÀN CUA BẠN THÌ BẠN ĂN SE ĂN 2 CỬA MÀ CHẮC NẾU NÓ VỀ CUNG THU ĂN HET, KO BAO NHIÊU VÔN ĐÂU CHOI 1K CUNG OK RỒI
Thanks mình biết mà

Nhiều luc nó vào thối mồm làm minh mất hứng ngôi vẽ cầu chia sẻ, loại thành pp đó ko sứng đáng đc xem cầu hay nhung j chia sẻ, mình sẽ đang cầu nốt hôm nay, từ mai chỉ chốt số thoii, bọn thoiis mồm nó cứ rinh cầu gãy la vài sủa thê mới tài, càu ăn thi nó ko sủa,
Bác thông cảm vậy,thấy bác chia sẻ mất khá nhìu tg & mệt mỏi. CẦU CỦA BÁC 64 SỐ QUÁ TUYỆT VỜI UI. KỂ CẢ ĐÁNH 2C CŨNG LÃI NHÌU.Ý EM CHIA SẺ LÀ TÍCH CỰC THÔI. 64 SỐ CÓ UI,BÁC HẠ XUỐNG CÒN KHOẢNG 20 SỐ. ĂN 1 TUẦN 3 LẦN LÀ GIÚP ANH EM VỀ BỜ TẤT.

Bác thông cảm vậy,thấy bác chia sẻ mất khá nhìu tg & mệt mỏi. CẦU CỦA BÁC 64 SỐ QUÁ TUYỆT VỜI UI. KỂ CẢ ĐÁNH 2C CŨNG LÃI NHÌU.Ý EM CHIA SẺ LÀ TÍCH CỰC THÔI. 64 SỐ CÓ UI,BÁC HẠ XUỐNG CÒN KHOẢNG 20 SỐ. ĂN 1 TUẦN 3 LẦN LÀ GIÚP ANH EM VỀ BỜ TẤT.
[/QUOTE
Còn ai mà đọc topic của bác thì sẽ biết ơn bác nhìu. Em muốn tham gia vậy bác đỡ vất vả.Cứ tập chung xuống khoảng 20 số là anh em rực rỡ

Hnay e mới thấy bài của ct. Hôm trc nghe a Bão nói trên yt mà theo đúng hôm đó e cũng kết trùng..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.