Cầu MB - CẦU TỔNG CHƠI QUANH NĂM SUỐT THÁNG????? | Page 64 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Chào b saigon999 mình thấy b bắt 7 càng sxmb cũng rất chuẩn , b có thể chia sẻ dc ko b vì mình thấy dạo này b bắt càng đâu giống như b chia sẻ trang đầu đâu b? Xin cám ơn b

Chào b saigon999 mình thấy b bắt 7 càng sxmb cũng rất chuẩn , b có thể chia sẻ dc ko b vì mình thấy dạo này b bắt càng đâu giống như b chia sẻ trang đầu đâu b? Xin cám ơn b
Chơi cũng giống như Cuộc sống phải luôn luôn hướng về phía trước để theo kịp thời đại nhé ae.
Bổn cũ có thể Soạn lại nhưng Bổn mới hay hơn thì phải áp dụng, Dàn Càng có sẵn ae đã biết cứ lấy mà ghép chơi nhé.
Đôi khi biết nhiều lại Phản tác dụng đấy???

Chơi cũng giống như Cuộc sống phải luôn luôn hướng về phía trước để theo kịp thời đại nhé ae.
Bổn cũ có thể Soạn lại nhưng Bổn mới hay hơn thì phải áp dụng, Dàn Càng có sẵn ae đã biết cứ lấy mà ghép chơi nhé.
hơn tháng rồi chưa nổ dàn 10s, TTD miền bắc bác ạ
tháng này ảo quá khó thật
Chúc Bác ngày may mùng 1 đầu tháng gõ đồng phát bạch thủ nhé ạ <3VN

Cảm ơn bác Saigon999 rất nhiều! Em thì chẳng cầu kèo gì! Cứ bác lên dàn là cop vào tạo dàn 3d là chiến thôi! Luôn tin tưởng vào kinh nghiệm của bác!
Chúc bác tháng mới mạnh khoẻ - lô đề thông dài cho ae bám theo!

Đôi khi biết nhiều lại Phản tác dụng đấy???? Cám ơn b saigon999 vì là nguoi đam mê môn số học này nên cũng hay tham khảo và học hỏi chỉ mong dd gmsh này dc tồn tại lâu lâu để còn dc biết đến những người như b saigon 999 ? Chuc b luôn khoẻ mạnh và thành đạt

Cảm ơn bác Saigon999 rất nhiều! Em thì chẳng cầu kèo gì! Cứ bác lên dàn là cop vào tạo dàn 3d là chiến thôi! Luôn tin tưởng vào kinh nghiệm của bác!
Chúc bác tháng mới mạnh khoẻ - lô đề thông dài cho ae bám theo!
Bác ơi bác giúp e với tháng 6 này 3D của bác SGon 30/....mấy ạ.em cảm ơn

Chén 275! Đầu tháng may mắn! Chúc bác Saigon cùng tất cả ae rực rỡ cả tháng!
Chúc mừng e nhé cứ đều Tiền chơi thôi, mỗi tháng và quá khứ sẽ khác với hiện tại cũng như tương lai.
Chỉ 1 PP và quản lý Vốn tốt việc kiếm Tiền không hề khó tuy nhiên phải kiên trì và tuyệt đối không Tham hay chơi lung tung các Món khác vì TIỀN LÀ MÁU, KHÔ MÁU LÀ VỀ TRỜI!

Chúc mừng e nhé cứ đều Tiền chơi thôi, mỗi tháng và quá khứ sẽ khác với hiện tại cũng như tương lai.
Chỉ 1 PP và quản lý Vốn tốt việc kiếm Tiền không hề khó tuy nhiên phải kiên trì và tuyệt đối không Tham hay chơi lung tung các Món khác vì TIỀN LÀ MÁU, KHÔ MÁU LÀ VỀ TRỜI!
Cảm ơn bác nhiều! E chỉ kiên trì chơi món 3D của bác! Cứ nhẹ nhàng đưa hàng vào lỗ thôi bác ah!