Lotto Bet - CẦU TÀI XỈU CHO AE THÍCH MÔN NÀY | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet CẦU TÀI XỈU CHO AE THÍCH MÔN NÀY

Mình ko có ưa chê hay khen, nhưng cầu tài xỉu thay đổi trong 3-5 thay là chuyện bình thường

View attachment 46045
XIN CHÀO MN DẠO NÀY MÌNH HƠI BẬN NÊN K LÊN CHƠI CÙNG MN ĐC
MÌNH SẼ CS 1 CÁI CẦU TÀI XỈU CHO MN ĐỂ MN TK
KHI NÀO RẢNH THÌ MÌNH SẼ LÊN CHƠI CÙNG MN NHÉ
MN ĐỂ Ý CÁI Ô MÀU ĐÓ LÀ NHƯNG KỲ TÝ NỮA LÀ SẢNH THÌ TRONG KHOẢNG 3 ĐẾN 5 TAY MN NUÔI XỈU NHÉ
AI CÓ J MUỐN HỎI THÌ CỨ VÀO TOPIC NÀY HỎI MÌNH OK NHÉ
Anh lên khoảng mấy giờ. Lâu quá k gặp anh

View attachment 46045
MN ĐỂ Ý CÁI Ô MÀU ĐÓ LÀ NHƯNG KỲ TÝ NỮA LÀ SẢNH THÌ TRONG KHOẢNG 3 ĐẾN 5 TAY MN NUÔI XỈU NHÉ
cầu này bắt sao ạ, em ng mới nên chưa hiểu, mong được hướng dẫn ạ. em cảm ơn

View attachment 46045
Cầu ngon! Cảm ơn bác nhé

Cầu tài xỉu ở sảnh nào vậy các bác

Ai có cầu 1 hàng số ăn đều chỉ mình với cảm ơn

Sr mn qua muộn quá , k kịp nói j hết như có 1 bạn đó nói phía trên cộng con đầu và con cuối ra dưới 5 thì nuôi xỉu 5 tay , còn nếu trên 5 thì đánh tài nuôi 5 tay , kết hợp với cầu ở đầu topic để có thể bẻ cầu chuẩn xác nhé
a ơi cho em hỏi chỉ tỉnh hàng đơn vị khi cộng đúng ko ạ ? ví dụ 4+ 9 bằng 13 thì chỉ tính 3 và nuôi xỉu đúng ko anh ?

Cảm ơn Anh SUTU! Trước chỉ mong đến giờ theo anh ở phòng TX, anh nghỉ là k dám theo ai luôn! Toàn xem mn chơi! Chúc anh và gia đình luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và thành công! Mong anh sớm trở lại đưa tụi em về bờ!