Cầu MB - Cầu stl khung 3 ngày ăn quanh năm | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cứ trượt 1hom rồi vào, nếu xem tần suất đẹp, có thể vào luôn vì nó cũng hay ra ngay hôm sau, như phải xem tần suất nhé, nếu đẹp thì khung đó yên tâm chơi

Rất đơn giản,ae lấy chính con đặc biệt và lộn lại làm cặp stl nuôi 3 ngày, cầu này có trượt như rất ít, những tôi khuyên ae nên chờ trượt một khung rồi vào, cầu này tôi cứ chờ trượt 2 khung, vào đã húp nó,này cs cho ae có cái tết.noi nguy hiểm nhất là an toàn nhất,ae có thể kiểm chứng bảng tần suất cap loto nhé,tes thu nhé, nếu chờ trượt 1 khung vào cang tay khung sau, hiếm khi 2 khung trượt liền, chúc ae sức khỏe,may mắn thành công.
Cảm ơn bạn chia sẻ

Cầu nay m cung hay chơi. Nhưng chủ thớt cs tối nghĩa vãi non. 1 khung trượt hay 1 ngày trượt, tôi cứ đợi 1,2 ngay ko về nại con đặc biệt hôm trước nà vào tình.

Trượt 050 và 858 rồi .2 khung rồi bạn nhỉ

Như mình đã nói kết hợp tần suất xem cặp nào đẹp thì nuôi, vì ngày nào đề về cũng có cặp ma ae,ko voi

Ae cho hỏi có người trong diễn đàn mình đăng số Zalo của giong tố, nói là có số 3 càng₫e từ trường quay phí 5 tr, có ae nào bị lừa chưa, giả mạo giống tố amin diễn đàn,

Toàn lừa đảo hết.dien dân không ai có nhóm rano thu phí gì cả