Cầu MB - CẦU ST4D , SIÊU PHẨM NGÀY 22/12/2021 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU ST4D , SIÊU PHẨM NGÀY 22/12/2021

TTD,47,74, 24,42

BỘ24

Bộ này mà bác không ghép càng à bác
Ông thích bộ nào thì cho 10 càng vào, sao phải đợi chờ chi, 4 càng , 5 càng, nhìn quá hoàn hảo, nhưng nó cũng như hoa hậu hoàn vũ vậy, chỉ đứng từ xa, im lặng chiêm ngưỡng và thầm trầm trồ oh , ông aUchU này siêu thật, kỳ công đấy, vì nó rất, rất , rất và rất là hợp lý, ko sai lệch dù chỉ là 1/1000, những động vào hoa hậu là nát nhà liền. 4 càng của CT đây tôi theo cả tuần liền ko xót bộ nào, nhưng.... Đen thời, Đỏ QUEN ĐI , nhé 🤪🤪🤪

Ở đây thì húp bộ 23 , còn ở chốt số diễn đàn không có 78 . Vậy thì áp dụng theo phương pháp nào để húp đề mà bị gãy.
Húp theo phương pháp xem cho vui và tham khảo, tham khảo tất tần tật các CT xuất cả DĐ rồi để đấy ko làm gì. 6h mở phong độ cao thủ ra xem, ai đang đỏ thì up lên mà chơi thôi

Ông thích bộ nào thì cho 10 càng vào, sao phải đợi chờ chi, 4 càng , 5 càng, nhìn quá hoàn hảo, nhưng nó cũng như hoa hậu hoàn vũ vậy, chỉ đứng từ xa, im lặng chiêm ngưỡng và thầm trầm trồ oh , ông aUchU này siêu thật, kỳ công đấy, vì nó rất, rất , rất và rất là hợp lý, ko sai lệch dù chỉ là 1/1000, những động vào hoa hậu là nát nhà liền. 4 càng của CT đây tôi theo cả tuần liền ko xót bộ nào, nhưng.... Đen thời, Đỏ QUEN ĐI , nhé 🤪🤪🤪
Đen mấy như thế đỏ quyen hì hì