Cầu MB - CẦU PHAO 64 SỐ, CẦU QUỐC DÂN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU PHAO 64 SỐ, CẦU QUỐC DÂN

Chia sẻ cùng Ace cầu 64 số tức 4 chạm K2N .
Cầu này chạy lâu và dài nhất . Đc chơi ko kể ngày thứ . Cứ khi nào thấy đen hoặc bế tắc là T lại bán vào cầu này và nó lại giúp T lấy lại phần nào
Trên thực tế thì cầu chạy K3N sẽ ăn tới 95 %. Nhưng chơi K2N cho đỡ vốn . Vc này đồng nghĩa Ae sẽ có 1 số ngày bị bỏ lỡ
Cầu đc bắt như sau:
Ae lấy con số đề vừa ra tức con số hàng chục và hàng đơn vị của GĐB đc 2 chạm và bóng dương chính 2 số đó đc 2 chạm nữa Để tạo thành dàn số 4 chạm =64 số chơi cho 2 ngày kế
VD : ĐB xxx36 > ta có chạm 3-6 và bóng dương 36 ta đc chạm 8-1
Tạo thành dàn 4 chạm 3-6-8-1 = 64 số chơi K2N
Lưu ý :tất cả các con kép bằng và kép lệch Ae vần lấy chính 2 số vừa ra > đc 2 chạm và tiến hành cộng 2 số đó vs nhau rồi bóng dương tiếp > đc 2 chạm tiếp theo
VD: GĐB xxx16
Ta có chạm 1-6 = 2 chạm
Lấy 1+6=7> bóng 7 =2 > ta có 2 chạm tiếp là 7-2
Như thế ta có 4 chạm 1-6-7-2 chơi K2N
Nếu kép bằng cũng tương tự nhé
Như thế ngày nào cũng có 1 dàn mới cho Ace
Nếu chơi tất cả sẽ ko vào đc trên trang Ku . Vì thế Ace nên chọn 1 ngày bất kì và theo 2 ngày
Ăn xong sẽ tạo dàn để chơi tiếp
Cách khác Ae sẽ Rình nếu thấy ngày 1 ko ra thì tiến hành vào tiền ở ngày 2 . Đó cũng là cách hay và an toàn nhưng rất hay bị bỏ lỡ vì đôi khi dàn về ngay ngày 1
Cách vào tiền
Tỉ lệ 1-5
Cầu ăn lãi ít xong rất chắc.
Lời khuyên : Ae nên test kỹ nếu thấy ok cũng nên vào nhẹ nhàng để trải nghiệm từ từ . Chớ ăn tham
Chúc Ace thành công rr
View attachment 24818
Có nhiều chỗ ko hiểu sao lại trượt, mà sao lại ăn, xin bạn giải thích giúp.
Ví dụ: 82 xong về 05. Ăn thế nào.
17 về 16
76 về 46
23 về 23
91 về 54
Sao lại trượt bạn

Nếu như ĐB về 49 thì lấy 4+9=13, vậy sẽ bóng dương con 3 hay sao người ae

Tôi test tháng 1 thấy gãy khá là nhiều, nếu như 64s mà gãy 1K2N thôi thì sau đó phải ăn lại rất rất nhiều ngày ở N1 thì mới gỡ đc 1 lần gãy đó. Chưa nói tới việc tôi test 11 ngày thì đã gãy mất 3 khung rồi !

Có nhiều chỗ ko hiểu sao lại trượt, mà sao lại ăn, xin bạn giải thích giúp.
Ví dụ: 82 xong về 05. Ăn thế nào.
17 về 16
76 về 46
23 về 23
91 về 54
Sao lại trượt bạn
Bạn đọc kỹ chưa người anh em? 17 chạm 1,7 với bóng dương là 6 2 (1,2,6,7 = nổ 16)
76 chạm 7,6 bóng dương 2,4
23 chạm 2,7 bóng dương 3,8
91 chạm 9,1 bóng dương 4,6

Tôi test tháng 1 thấy gãy khá là nhiều, nếu như 64s mà gãy 1K2N thôi thì sau đó phải ăn lại rất rất nhiều ngày ở N1 thì mới gỡ đc 1 lần gãy đó. Chưa nói tới việc tôi test 11 ngày thì đã gãy mất 3 khung rồi !
Chuẩn đấy 4+9 =13 thì lấy như nào nhỉ ?

ok, ae đọc kỹ nhé, T cs bài này dành cho những AE ít vốn
nếu đầy đủ là chơi K3N
AE test thử 3 ngày xem sẽ rõ lời tôi nói
chơi K3N phải là những con ng có bản lĩnh
muốn có bản lĩnh phải hiểu rồi sẽ tự tin và kq là chiến thắng

CẦU THÌ BAO LA NHƯNG ĂN NHAU Ở CHIẾN THUẬT , CƯƠNG NHU PHẢI NHỊP NHÀNG

Cầu này chạy lâu và dài nhất . Đc chơi ko kể ngày thứ . Cứ khi nào thấy đen hoặc bế tắc là T lại bán vào cầu này và nó lại giúp T lấy lại phần nào
Trên thực tế thì cầu chạy K3N sẽ ăn tới 95 %. Nhưng chơi K2N cho đỡ vốn . Vc này đồng nghĩa Ae sẽ có 1 số ngày bị bỏ lỡ
Cầu đc bắt như sau:
Ae lấy con số đề vừa ra tức con số hàng chục và hàng đơn vị của GĐB đc 2 chạm và bóng dương chính 2 số đó đc 2 chạm nữa Để tạo thành dàn số 4 chạm =64 số chơi cho 2 ngày kế
Lưu ý :tất cả các con kép bằng và kép lệch Ae vần lấy chính 2 số vừa ra > đc 2 chạm và tiến hành cộng 2 số đó vs nhau rồi bóng dương tiếp > đc 2 chạm tiếp theo
Ta có chạm 1-6 = 2 chạm
Nếu chơi tất cả sẽ ko vào đc trên trang Ku . Vì thế Ace nên chọn 1 ngày bất kì và theo 2 ngày
Cách khác Ae sẽ Rình nếu thấy ngày 1 ko ra thì tiến hành vào tiền ở ngày 2 . Đó cũng là cách hay và an toàn nhưng rất hay bị bỏ lỡ vì đôi khi dàn về ngay ngày 1
Cách vào tiền
Tỉ lệ 1-5
Lời khuyên : Ae nên test kỹ nếu thấy ok cũng nên vào nhẹ nhàng để trải nghiệm từ từ . Chớ ăn tham
Chúc Ace thành công rr
View attachment 24818
Cảm ơn bạn đã chia sẻ cầu nhé ?

Bạn đọc kỹ chưa người anh em? 17 chạm 1,7 với bóng dương là 6 2 (1,2,6,7 = nổ 16)
76 chạm 7,6 bóng dương 2,4
23 chạm 2,7 bóng dương 3,8
91 chạm 9,1 bóng dương 4,6
Ý mình là trong hình chủ thớt lại để những ngày đấy trượt nên mình mới hỏi

Cầu đc bắt như sau:
Ta có chạm 1-6 = 2 chạm
Cách vào tiền
Tỉ lệ 1-5
Chúc Ace thành công rr
View attachment 24818
Minh chưa biết cách tạo dan còn phải học hỏi ct nhiều mong sao sớm về bo